Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
21/4/16
3
31
13
38
Có bác nào biết số phận của dự án Topia Garden (Khang Điền) không ạ?
Nó đã chết hay còn sống hay đang ngắc ngoải vậy?
Em thấy Khang Điền triển khai rầm rộ nhiều dự án như Mega, Melosa, Venica,... mà cái Topia thì cứ im lìm vắng hoe 7-8 năm nay để cho cỏ dại và trâu bò dạo chơi. Ko biết ý định của CĐT Khang Điền là thía nào luôn, nó bị vướng gì mà không có chính sách khuyến khích cho người mua về xây nhà an cư nhỉ?
Bác nào biết cho em xin ít thông tin với đi

Hạng B1
20/5/11
63
119
48
Tài sản đầu tiên trong đời mình đây. Hồi đó chạy khắp nơi vay mượn mới có đủ 600 triệu mua 1 mảnh 6x16. Nửa năm sau sốt cao đẩy đi được 1.1 tỷ. Hạ tầng nhìn đẹp, yên tĩnh nhưng hơi xa. Hồi đó mình còn bị các bạn Khang Điền cho ăn bánh vẽ bằng 1 con đường nối thẳng ra cao tốc LTDG mà sau này mình mới phát hiện ra nó là đường trên cao, ai cho nối mà nối.

Tập Lái
21/4/16
3
31
13
38
Bạn @steroids hên quá vậy. Có số làm giàu từ BĐS thì còn gì bằng
Mình cũng có 1 lô, muốn về làm nhà thì vắng vẻ quá nên sợ....
Mà bán đi thì không biết giá thị trường sẵn sàng mua mà mình không bị lỗ nhiều....
Không biết tiềm năng dự án này sẽ đi đâu về đâu
CĐT thì chẳng có động tĩnh gì
Nên mình cứ để hoài vậy đó, không biết xử sao đây :(

• Like
Reactions: Thu Hà 63
Hạng B1
25/1/12
96
121
33
Thang Khang Dien no lam an co tam va co tam lam bac oi. Khi mo ban no ve cho gia cao....ban het no cho sales de gia lai de thu gom....

• Like
Reactions: Bé Mập
Tập Lái
15/9/15
0
146
28
Sao cho nay giá ko thay len j vay cac bác? Hay bi van de phap ly j. Em thay no sat Villa Park ma thay tren batdongsan gio van rao co 10tr/m a. Cach day 2nam em di coi gia no cung co 10tr/m.

• Like
Reactions: Thu Hà 63
Hạng B1
25/1/12
96
121
33
Phap ly ngon lanh....van de la it nguoi ve o qua. Co le cai duong BOT no be qua. May cai lo dat tu phat ben ngoai sat ben Villa Park no giao gia cao ngat.....

Tập Lái
21/4/16
3
31
13
38
Vẫn đang hợp đồng, chưa có sổ đỏ mà bác @JoviSon020279 ?
Có khi nào để lâu quá, không xây nhà. Nhà nước thu hồi lại dự án không hè?

Status
Không mở trả lời sau này.