Tập Lái
24/2/08
24
0
0
couto nói:
Nói thật Orlando so với Cà Rem còn ko có cửa chứ đừng nói gì với ỈN
Em thật sự ko hiểu bác Couto này có ác cảm gì với xe GM,mà chính bác cũng đang chạy Cruze LTZ, em thấy bất cứ thread nào của GM bác cũng vào chê ủng chê eo ,chê lên chê xuống ,chê tới chê lui.Không biết bên Otofun ,bác có phải là Hung couto ko ? thấy thread về Cruze ,bác cũng nói LTZ hơn LS 100 tr .mà ko ra gì so với bản LS,em thấy bác nói cứ sao sao ý !
Bản thân bác chạy LTZ mà bác cứ phán thế em thấy hình như bác bị GM nó lừa hay sao or GM làm gì bác ko hài lòng???????

Tập Lái
24/2/08
24
0
0
thuylan nói:
OLANDO mạnh mẽ và sang trọng hơn TOY nhưng giá trị và dẳng cấp không bằng TOY
Bác nói một câu thức sự vô nghĩa, đã mạnh mẽ hơn thêm sang trong hơn mà ko cùng đẳng cấp ?????????? pó tay. Toy là dòng xe gì mà Orlando ko bằng ,nên nhớ thương hiệu GM ra đời trước cả Toy cả mấy chục năm nhé.Chỉ tại GM nó mới vào VN, lại thêm vài năm trước bị gắn mác GM Deawoo nên bà con có vẻ coi thường thương hiệu GM.

Hạng B2
8/8/11
368
0
16
mourinho quach nói:
thuylan nói:
Bác nói một câu thức sự vô nghĩa, đã mạnh mẽ hơn thêm sang trong hơn mà ko cùng đẳng cấp ?????????? pó tay. Toy là dòng xe gì mà Orlando ko bằng ,nên nhớ thương hiệu GM ra đời trước cả Toy cả mấy chục năm nhé.Chỉ tại GM nó mới vào VN, lại thêm vài năm trước bị gắn mác GM Deawoo nên bà con có vẻ coi thường thương hiệu GM.
Theo em nghĩ ý bác thuylan nói là giá trị về thương hiệu ở việt nam đó bác, mỗi người góp một ý nên diễn đàn mà bác.

Hạng B1
22/9/11
94
1
0
2 xe thì mình thấy Orlando đẹp hơn, rộng rãi hơn chứ Innova ngồi chán phèo, vừa ù tai, vừa Hai Lúa, có vẻ thiếu học vì đa số In là dân chợ búa, chạy xe thuê. Có điên mà mua IN trong thị trường nhiều xe chất lượng đẹp và an toàn như hiện nay

qdc confirmed
Hạng D
4/10/10
1.713
200
63
quy_thaco nói:
estebano nói:
vãi ngọ với mấy anh sa lé, lúc bán xe thì nói như thần như thánh, xe lỡ có bị lỗi thì lặn mất tăm
Trong khả năng của sale các sale luôn cố gắng hỗ trợ các bác hết mình cả trước và sau bán hàng, bác yên tâm nhé.
estebano nói chính xác, bên KiaFc cũng vậy, xe ae bị lỗi la lên, làm éo gì có sa lé nào xuất hiện, bác quythaco nì cũng có thấy đâu????.

Hạng D
5/4/07
1.793
385
83
mourinho quach nói:
couto nói:
Em thật sự ko hiểu bác Couto này có ác cảm gì với xe GM,mà chính bác cũng đang chạy Cruze LTZ, em thấy bất cứ thread nào của GM bác cũng vào chê ủng chê eo ,chê lên chê xuống ,chê tới chê lui.Không biết bên Otofun ,bác có phải là Hung couto ko ? thấy thread về Cruze ,bác cũng nói LTZ hơn LS 100 tr .mà ko ra gì so với bản LS,em thấy bác nói cứ sao sao ý !
Bản thân bác chạy LTZ mà bác cứ phán thế em thấy hình như bác bị GM nó lừa hay sao or GM làm gì bác ko hài lòng???????

Em cứ chê đó, làm léo gì được em nào, diễn đàn chứ có phải quốc hội đâu mà vào bóc Đê U phải tung hô bợ đ..ít Đê U
Bên of e là couto_hung đó, bác đọc lại bài e bên đó rồi hãy động não phán xét em nhé

GM nó lừa e đó, mua cái xe mà cứ mỗi khi vào xưởng dịch vụ nó toàn chối bai bải các lỗi của xe

Hạng D
5/4/07
1.793
385
83
mourinho quach nói:
thuylan nói:

E nói thật bác chả hiểu cái mẹ gì về xe cộ cả
Sinh ra trước thì đã sao chứ, có thằng lịch sử 4000 năm văn hiến mà chả làm cái gì cho nên hồn
Có nước mới 200 năm lập quốc mà bá chủ thế giới cả về quân sự lẫn kinh tế

Bonus tí kiến thức cho bác biết nhé:
Tuy GM là hãng xe lớn nhất thế giới nhưng nó bao gồm rất nhiều: Chevy, Đê U, GMC, Buick, Cadillac,Opel,Saab,....
Cho nên nhiều khi là doanh số cộng dồn của tất cả các thương hiệu mới dc như vậy chứ còn Toy chỉ có mỗi Toy và daihatsu thôi nên chỉ cần dòng Corolla và Camry là khiến Gm sợ vãi lái ra quần rồi
Tức là nói nôm na ngắn gọn là Toy lãi trên đầu xe đơn chiếc là khủng nhất

Còn cái orlando gì gì đó của Đê U, xin lỗi cứ nhìn doanh số ko bằng số lẻ của Ỉn là biết vị nhau rồi
Kiểu dáng thì phá cách, nhưng mà giá đắt lòi củ kèn, có mỗi 1 dàn lạnh, rồi số phận cũng đi theo Vivant hay Đốt Lò (fiat) ra Cầu Bươu rẽ trái mà thôi

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
couto nói:
mourinho quach nói:
couto nói:

Em cứ chê đó, làm léo gì được em nào, diễn đàn chứ có phải quốc hội đâu mà vào bóc Đê U phải tung hô bợ đ..ít Đê U
Bên of e là couto_hung đó, bác đọc lại bài e bên đó rồi hãy động não phán xét em nhé

GM nó lừa e đó, mua cái xe mà cứ mỗi khi vào xưởng dịch vụ nó toàn chối bai bải các lỗi của xe

Bác cuto này chuyên đánh lạc hướng, để xe GM có giá hơn đó.....:D

Hạng D
5/4/07
1.793
385
83
thangtnl nói:
couto nói:
mourinho quach nói:
couto nói:

Bác cuto này chuyên đánh lạc hướng, để xe GM có giá hơn đó.....:D
Rồi, đi đâu cũng thấy lão buông thõng 1 câu thế này, thảo nào h đã 5000 bài rồi, King of Spam