Hạng B1
18/9/06
94
25
18
RE: So sánh giữa Captiva và Ford Everest

Cap đi các bác ơi, với giá tiền 32-34k thì Cap la ngon nhất rồi.

Hạng B1
9/4/07
74
0
0

Nếu chọn CAP và FE2007 (đã có ABS) chỉ ngắn gọn như sau:
Nếu xét về thời trang thì nên chọn CAP. Nếu xét về mục đích sử dụng gia định (đa dụng) thì chọn FE. Vì CAP thực ra chỉ sử dụng được 5 chỗ là thoải mái còn FE có thể sử dụng 7-8 chỗ

Chi hội phó FIFC
27/4/07
898
3
0

Trích đoạn: anhtuandh84

Nếu chọn CAP và FE2007 (đã có ABS) chỉ ngắn gọn như sau:
Nếu xét về thời trang thì nên chọn CAP. Nếu xét về mục đích sử dụng gia định (đa dụng) thì chọn FE. Vì CAP thực ra chỉ sử dụng được 5 chỗ là thoải mái còn FE có thể sử dụng 7-8 chỗ

Bác ơi, FE có cái chỗ hàng thứ 3 cũng lởm như Cap thôi, chỉ dùng cho trẻ em, người lớn ngồi cực chuối

Hạng B1
18/9/06
94
25
18

Cap đi các bác ơi mình chạy ngon, bổ rẻ mà hình thức lại quá hợp thời trang nữa

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng

Khi nào CAP thêm 1 giàn lạnh phía sau, giá dưới 30.000 thì Innova quên giấc mộng đứng đầu TOP bán hàng. he he :D:D

Hạng B1
9/4/07
74
0
0

CAP là dòng CUV: Crossover Utility Vehicle (VIDAMCO đang gọi là SUV, thực ra phải như Escape hoặc Pajero mới xứng đáng gọi là SUV), còn INNOVA và FE là dòng xe đa dụng thực sự. Tôi thấy so sánh hai dòng này không hợp lắm. Tùy thuộc vào mục đích sử dụng mà lựa chọn thôi. CAP dù có thêm cả dàn lạnh chăng nữa nhưng vì mục đích sử dụng đa dụng cho gia đình (trở được 7-8 người) và công việc mọi người vẫn cứ tiếp tục lựa chọn INNOVA và FE . Mỗi dòng xe này đều xe có thị trường và mảng khách hàng riêng của mình.

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Trích đoạn: HuyTQ

Khi nào CAP thêm 1 giàn lạnh phía sau, giá dưới 30.000 thì Innova quên giấc mộng đứng đầu TOP bán hàng. he he :D:D
Còn thiếu 1 điểm: năng lực sản xuất và cung cấp sản phẩm của Vidamco phải tăng lên ít nhất là gấp 4 lần so với hiện nay thì mới vật được INN.

Hạng F
8/8/06
6.454
20.789
113
40

Bác nào có ý định mua xe mà đem so sánh kiểu này em nghĩ chắc một hồi rồi cũng 'tẩu hỏa nhập ma' luôn mà cũng không biết mua xe gì hết
Còn việc chọn Everest hay Cap thì tùy theo cá tính của mỗi người thôi vì em thấy hai dòng này cũng khác nhau nhiều lắm

Hạng B2
21/5/07
181
0
0

Trích đoạn: Xe dap

Bác nào có ý định mua xe mà đem so sánh kiểu này em nghĩ chắc một hồi rồi cũng 'tẩu hỏa nhập ma' luôn mà cũng không biết mua xe gì hết
Còn việc chọn Everest hay Cap thì tùy theo cá tính của mỗi người thôi vì em thấy hai dòng này cũng khác nhau nhiều lắm
Bác nói rõ hơn sự khác nhau giữa 2 dòng xe này với nha. Em cũng đang ngắm nghía FE. Mong nhận được nhiều ý kiến