Bạn đánh giá xe nào tốt hơn ?

• Hyundai Tucson

Bình chọn: 111 64,2%
  • Mazda CX-5 2.0

Bình chọn: 52 30,1%
  • Cả hai như nhau

Bình chọn: 10 5,8%

• Total voters
    173
Hạng D
26/11/15
1.324
969
113
31
Cứ nhìn thực tế trên đường thì thấy CX5 chiếm ưu thế hơn rồi. Nhưng em nghĩ đã CX5 thì chơi luôn 2.5 chất hơn phải ko các bác.
Thực tế dân ta vẫn cuồng JAV nhiều hơn cuồng KPOP, nên số lượng fan cuồng KPOP ít ạ,

• Like
Reactions: MonsterSUV
Hạng B2
27/1/16
228
155
43
68
CX5 gầm cao hơn , hệ thống đại lý các tỉnh nhiều hơn , hiện tại có thể ra biển rẻ hơn Tucson tí .................
Nội thất da tucson ít hôi hơn , tiếc cái chi tiết nhựa nhiều quá trong rẻ tiền ....Tuc hơn CX5 cái ghế tài có bơm hơi tựa lưng , tựa đầu thì phải ????
em chỉ biết thêm nhiêu đó ...mấy bác xem có gì hơn thì viết thêm nhé ...em định rước Tucson trong tháng này ...nhưng còn đang lăng tăng với mấy em Sedan hạng D.....
Còn ông anh đang chạy CX5 ( công nhận cái máySkyactiv tiết kiệm thiệt , em nghĩ ngon hơn tucson)
Bác hỏi những ai đã đi mazda và huyndai. Sẽ có câu trả lời là chọn xe nào. Nhưng riêng em cứ trên 1 tỷ là đi xe nhật cho yên tâm

• Like
Reactions: Iphone_60
PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Công nghệ oto khác xe máy cụ ơi, chiếc xe citi cụ nói sản xuất từ năm 1900 hồi đó rồi!
Nếu bác nào thích chọn dòng này có tút sìn, xê ít 5 và xê rờ vê thì các bác đăng ký lái thử đi, nhớ đi 2 người bác ngồi nghế lái và ngồi ghế sau để cảm nhận. sau khi cảm nhận xong thì bác sẽ chọn tút sìn! Trong phân khúc này tút sìn là vừa tiền, chất lượng tốt và tiện nghi là number 1. Tiết là anh công là không trang bị màn hình và phanh khẩn cấp cho tút sìn nhưng anh Công luôn định giá bằng mát đa! Cái này hơi vãi nek
Thế bác giải thích sao giữa Innova và KIA morning nhập

Hạng B1
23/3/15
63
39
18
ircvietnam.com
Hyundai Tucson là được nhập khẩu nguyên chiếc từ Hàn Quốc, cùng nhiều trang bị nổi trội hơn như cốp đóng mở bằng điện, ghế phụ chỉnh điện, cửa sổ trời toàn cảnh Panorama

Hạng B1
10/8/15
58
25
18
Tùy theo mỗi người thôi chủ thớt ơi. Nếu đem ra so sánh thì nói đến bao giờ mới hết chuyện. Mỗi xe có ưu/nhược điểm riêng.
Tóm lại chủ thớt ra chạy thử thích chiếc nào mút chiếc đó.
P/s: cần thiết dẫn theo vợ cả để có thêm động lực chọn xe :3dchongchong: