Hạng D
23/8/08
3.142
1.832
113
45
tuanle nói:
lỗi gì bác, từ chân cần số tới mép khóa cái cốp nhỏ ~ 5cm, chưa kể cái taplo nó nghiêng ra phía trước nữa , cái nắp cốp xoay lên còn thò tay đút đồ vô đó được mà

Khi sang số thì phải úp bàn tay lên đầu quả đấm, mà em thấy khoảng cách từ quả đấm tới vách phía trước hơi hẹp, không biết sang hết số xong có bị kẹp tay ko?

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.468
2.209
113
48
TP.HCM
haha... đó là một lợi thế của TOY, hèn gì bán chạy ghê, TOY thật nhìn xa trông rộng...

ryo
Hạng B2
11/2/08
114
0
0
theKungfuE.R.P nói:
cái mặt dưỡng của Corrolla có thể nhấc cái đầu CD ra, đặt vào đó 1 cái LCD 7inch, còn Forte có làm được như vậy ko nhỉ ?

Cái này có lẽ hơi gay :))

Hạng D
23/8/08
3.142
1.832
113
45
theKungfuE.R.P nói:
cái mặt dưỡng của Corrolla có thể nhấc cái đầu CD ra, đặt vào đó 1 cái LCD 7inch, còn Forte có làm được như vậy ko nhỉ ?

ý các bác muốn hỏi cái LCD như ảnh trên phải ko?
Em nghĩ nó là option, thích cái nào chọn cái đó. Làm sao mà lại có chuyện không thể được!

Hạng F
5/3/05
8.718
72.311
113
đây
adng nói:
tuanle nói:
lỗi gì bác, từ chân cần số tới mép khóa cái cốp nhỏ ~ 5cm, chưa kể cái taplo nó nghiêng ra phía trước nữa , cái nắp cốp xoay lên còn thò tay đút đồ vô đó được mà

Khi sang số thì phải úp bàn tay lên đầu quả đấm, mà em thấy khoảng cách từ quả đấm tới vách phía trước hơi hẹp, không biết sang hết số xong có bị kẹp tay ko?

~ 10cm bác ơi, cái taplo nó nghiêng ra trước, kẹp là kẹp thế nào, về khoản hợp lý + thực dụng, chưa thằng nào qua TOY đc đâu, 4 cái cửa gió giống nhau và đối xứng, đã tiết kiệm cho nó ối $ và nhân công khi chúng có thể lắp lẫn cho nhau đc, thiết kế phức tạp như Forte, Civic... là ta đang phải trả giá cho cái chi phí gia tăng không đáng có, cái đầu 2DIN nào cũng tụt vừa vào cái Altis, trong khi ta phải móc tiền thêm cả triệu cho cái mặt dưỡng Forte mà hiệu quả xem hình trên DVD nào có tăng thêm...

Last edited by a moderator: