Các bạn sẽ chọn dòng xe nào?

• Kia Sorento 2.2L Signature AWD

Bình chọn: 90 78,9%
  • Toyota Fortuner Legender 2.8L 4x4

Bình chọn: 24 21,1%

• Total voters
    114
Hạng B2
18/1/14
483
193
43
Cuộc tranh cãi gay gắt!
Đi phố => sorento
Off road => fotuner
Ai thích đi như thế nào thì tùu chọn mỗi người thôi!

Hạng C
5/1/07
971
386
63
53
Chưa hẳn người mua xe toy vì bán lại được giá đâu bác ơi. Xe cũ nào bán không mấy giá.
Người ta mua xe toy vì nó lành, xe nó phục vục mình, đi không phải mất công đem đi sửa chữa lặt vặt, đi 5-7 năm nó còn chạy tốt vẫn mượt mà như ngày mới mua. Còn con xe chạy qua mỗi năm chất lượng xuống cấp nhanh thì chỉ phù hợp cho những ai thích đổi xe thôi.
xe chạy ngon thì được mấy tháng đầu thôi, chứ đi quen rồi thì cũng chán vì vốn dĩ nhu cầu con người là luôn đòi hỏi không có muốn dừng lại.
ai cũng chê xe toy chạy chán như đường dài mới biết ngựa hay, đi cái xe nó bền bỉ chạy quài ít khi sửa chữa thì vẫn thích hơn.
Moá ơi mình chạy con sắt máy xăng của Hàn được 6 năm chỉ biết thay lốp và thay nhớt thôi. Vừa rồi bị hư cái màn avn sửa hết 1tr5 nữa. Không biết còn cái gì dữ hơn nữa ko.

• Like
Reactions: singapore12
Hạng C
5/1/07
971
386
63
53
Các bác cứ kỳ thị xe Hàn dùm e, cũng đừng có ai bảo vệ xe Hàn dùm e. Để có dịp mua xe e mua đc xe đúng giá trị ạ có khi còn rẻ hơn. Chứ ai cũng đội nó lên đầu như Toy thì giá nó sẽ ngáo đấy ạ!

Hạng F
28/8/19
6.699
11.388
113
Palm Beach, Florida, US
Các Bạn cho hỏi ngoài lề tí vì Mình ko rành! Thấy ở Vn còn có con Rush của Toy nữa, vậy nó nằm ở mâm nào so với Fortuner và con Cross mới? Thanks!

Hạng D
9/2/15
1.489
7.165
113
40
Thôi đi mua Subaru, Boxer w Awd khỏi đụng hàng cho nó lành.
VN hiện có 2 bản Forester và Outback đều 5 chỗ
Con forester thì nhỏ hơn 2 con này
Con outback thì giá lăn bánh chênh nhau tới 500 chai
Vậy chắc chắn là khg cùng thông số để so sánh rồi
Vì kiểu gi cũng chỏi nhau

Hạng F
28/8/19
6.699
11.388
113
Palm Beach, Florida, US
T
VN hiện có 2 bản Forester và Outback đều 5 chỗ
Con forester thì nhỏ hơn 2 con này
Con outback thì giá lăn bánh chênh nhau tới 500 chai
Vậy chắc chắn là khg cùng thông số để so sánh rồi
Vì kiểu gi cũng chỏi nhau
Thanks Bạn! Bên đây cũng có outback mà nó nhìn quá xấu, chưa thấy ai xấu như nó. Subaru chỉ thấy con Assent là nhìn đẹp!