Hạng D
23/8/08
3.139
1.831
113
45
Đẹp quá, thích làm một em chạy phố! Phần nội thất hơi nhiều đồ hình tròn, nếu dạng khác thì khoái hơn

• Like
Reactions: donvvvn
Hạng C
8/7/13
608
15.510
93
Trước khi lấy C250 mình đã từng mê Soul rất nhiều. Chẳng qua các bản nhập về VN lại thiếu túi khí so vs bản nội địa và bản châu Âu và do VN ko chuộng lắm nên ít tùy chọn trong dòng này.
Còn VN mình chê con Soul chủ yếu do vẻ ngoài quái quái tí. Nhưng nhìn mình vẫn thấy nó đẹp, thực dụng và khá tuyệt vời vs những option nó đem lại. Nếu đem về bản đầy đủ như trên thì mình sẵn sàng tiễn e buổi sáng để lấy con Soul về làm vơ 3 :)

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Trước khi lấy C250 mình đã từng mê Soul rất nhiều. Chẳng qua các bản nhập về VN lại thiếu túi khí so vs bản nội địa và bản châu Âu và do VN ko chuộng lắm nên ít tùy chọn trong dòng này.
Còn VN mình chê con Soul chủ yếu do vẻ ngoài quái quái tí. Nhưng nhìn mình vẫn thấy nó đẹp, thực dụng và khá tuyệt vời vs những option nó đem lại. Nếu đem về bản đầy đủ như trên thì mình sẵn sàng tiễn e buổi sáng để lấy con Soul về làm vơ 3 :)
Thích thì nhích thôi bác, túi khí có sử dụng đâu mà lo hihi. Cái túi khí là cái bác ko kiểm tra và thử nghiệm được nên 2 hay 6 túi cũng như nhau ah, có tai nạn mới ktra được hi, nhiều khi 6 túi ko bung nha hi.

Hạng B2
15/3/12
387
434
63
AI thích hàng độc và lạ. ra duog ít dụng hàng thì mua e này. Nói thật là mình cũng mê e này lắm, nhưng giá nó tại VN hơi cao.