Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
mềnh già quá . không hợp với mấy em xì-tin-dâu này .

Tập Lái
Không biết mình bán bất động sản đến bao giờ mới đủ tiền mua một con như thế này, Anh chị nào mua đầu tư bđs thì giúp em một vé ạ. kaka

Hạng C
8/7/13
608
15.510
93
Thích thì nhích thôi bác, túi khí có sử dụng đâu mà lo hihi. Cái túi khí là cái bác ko kiểm tra và thử nghiệm được nên 2 hay 6 túi cũng như nhau ah, có tai nạn mới ktra được hi, nhiều khi 6 túi ko bung nha hi.
Mềnh ko đợi tai nạn để kiểm tra. Mình lo cho an toàn của mềnh và gia đình thôi. Tất cả các con xe của mềnh đi đó h ưu tiên đầu tiên là các loại như ABS, ESP, Túi khí, hỗ trợ phanh. v...v.. Những cái như Massage, loa nhạc, tivi tựa đầu, v..v.. nó cái thứ 2 sau khi đáp ứng cái thứ 1.

Quan niệm của mình là con người làm ra tiền, chỉ cần còn sức khỏe, thì mua lại bao nhiêu chiếc xe chỉ là chuyện nhỏ. Còn sức khỏe ảnh hưởng rồi, chỉ sợ đi còn ko đc huống gì lái đc xe :)

Hạng B2
9/3/13
149
48
28
có ai biết link nào đánh giá về em này không, share mình với ( tại VN nha, link nước ngoài không hiểu )

Hạng B2
11/5/16
391
313
63
35
Không biết mình bán bất động sản đến bao giờ mới đủ tiền mua một con như thế này, Anh chị nào mua đầu tư bđs thì giúp em một vé ạ. kaka
Cùng cảnh ngộ. Ai mua dùm em nhiều nhiều xe Vios mới, Camry.... Em đặt gạch em Soul :3dcuoi:

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Mềnh ko đợi tai nạn để kiểm tra. Mình lo cho an toàn của mềnh và gia đình thôi. Tất cả các con xe của mềnh đi đó h ưu tiên đầu tiên là các loại như ABS, ESP, Túi khí, hỗ trợ phanh. v...v.. Những cái như Massage, loa nhạc, tivi tựa đầu, v..v.. nó cái thứ 2 sau khi đáp ứng cái thứ 1.

Quan niệm của mình là con người làm ra tiền, chỉ cần còn sức khỏe, thì mua lại bao nhiêu chiếc xe chỉ là chuyện nhỏ. Còn sức khỏe ảnh hưởng rồi, chỉ sợ đi còn ko đc huống gì lái đc xe :)
Vậy bác tin vào số mạng ko?? Đi máy bay còn chết mà lị. An toàn là tốt, em ủng hộ bác, vậy nên bác tẩy chay Toyota VN cùng với em nhé hi