Hạng C
26/9/12
935
192
43
Cai chuc nang khoa cua tu dong co ma pac? Em cam chia khoa di cach xa 3m la cua tu dong lock lai.
Lâu quá ko thấy bác online nhỉ?:)
Mazda 6 cũng có thể điều chỉnh lock của theo thời gian 30 -60 - 90s sẽ tự động lock nếu xuống xe tắt máy mà ko khóa cửa.

Hạng B2
12/1/08
363
584
93
Cái vụ dừng xe khóa cửa khá bất tiện vì đi xa một chút nó khóa nhỡ quên đồ trong xe lại phải bấm nút mở khóa, em dùng được một tuần thì tắt chức năng này. Còn cái khóa tự động em đề cập khi mình đi tốc độ trên 20 tự lock xe lại và khi xuống xe về P tự mở khóa thì không có như mấy em Camry.

Hạng B2
30/5/08
145
90
28
Lâu quá ko thấy bác online nhỉ?:)
Mazda 6 cũng có thể điều chỉnh lock của theo thời gian 30 -60 - 90s sẽ tự động lock nếu xuống xe tắt máy mà ko khóa cửa.
Dao nay em cung co luot tren otosaigon nhung chu yeu la ho'ng cac pac chu cung it comment hehe

Hạng B2
14/4/07
129
18
18
32
Bác chủ có tính lên cx-9, giữa năm sau ra, e đang gom lúa nếu đc đi zem chung nhé bác.. ;)

Hạng B2
12/1/08
363
584
93
Bác chủ có tính lên cx-9, giữa năm sau ra, e đang gom lúa nếu đc đi zem chung nhé bác.. ;)
Em cũng đang lên kế hoạch thay thế cái M6 cũ khả năng gia đình sắp có trẻ con nên cũng phải tìm một em 7 chỗ, CX9 đời này em chưa được ưng ý lắm về hệ thống tiện nghi, mặc dù option của nó cũng khá nhiều nhưng chất lượng nhạc hơi bị kém (mặc dù là hệ thống bose 9 loa), hệ thống mở cốp kém linh hoạt, nút vặt khởi động nhìn hơi bị quê. Hi vọng đời sau cải tiến được những vấn đề này.

Hạng B2
14/4/07
129
18
18
32
Em cũng đang lên kế hoạch thay thế cái M6 cũ khả năng gia đình sắp có trẻ con nên cũng phải tìm một em 7 chỗ, CX9 đời này em chưa được ưng ý lắm về hệ thống tiện nghi, mặc dù option của nó cũng khá nhiều nhưng chất lượng nhạc hơi bị kém (mặc dù là hệ thống bose 9 loa), hệ thống mở cốp kém linh hoạt, nút vặt khởi động nhìn hơi bị quê. Hi vọng đời sau cải tiến được những vấn đề này.
Em cũng cùng ý kiến vs bác chủ.. :)