Hạng C
2/12/18
959
567
113
41
Nó mặc định đi theo không bỏ được, chứ ai rãnh bỏ cái sưởi vô làm gì. Phía sau có hộc gió và đường gió dưới chân nữa, mà là 2 vùng lạnh mới chính xác, tìm cái xe du lịch mà 2 dàn lạnh cũng lòi mắt mới có đó bác
Xe gò vấp ráp mà Bác, không thể thêm thì bỏ đi. Chứ xe em 3 vùng còn không ăn thua nếu không bật max vì máy lạnh mer hơi yếu

• Like
Reactions: Huboss
Hạng B2
18/4/18
481
301
63
33
Xe gò vấp ráp mà Bác, không thể thêm thì bỏ đi. Chứ xe em 3 vùng còn không ăn thua nếu không bật max vì máy lạnh mer hơi yếu
Ráp ở GV thì sao bác, nhập cái ghế với cái miếng ốp cửa nó có sẵn hết rồi bác có quyền tháo ra à? :))

Hạng C
2/12/18
959
567
113
41
Ráp ở GV thì sao bác, nhập cái ghế với cái miếng ốp cửa nó có sẵn hết rồi bác có quyền tháo ra à? :))
Không bỏ thì thêm cái làm mát ghế. Này chắc không khó nhỉ.Chứ xứ nóng mà sưởi ghế...chịu.

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng C
5/1/07
971
386
63
53
Xe này "mập mập" một chút thôi là khó ngồi, ghế ngồi lại thấp, bước thằng vào xe cũng thấy tá điền, mà dẫm bậc bước trần thấp trông cũng luồn cúi. Cảm giác kiểu gì cũng ko giống người lịch sự, ko có tí chất "lững thững" nào.
Đc cái đời mới tỷ lệ capo, chiều dài xe với đuôi tròn có cái gì đấy rất Macan, đèn trước thì như Levante luôn. Ngoại thất đẹp, nội thất vẫn dấm dớ.
Con này bước vô xe đúng là phải cúi người xuống :). Được cái logo thôi chứ chả đc gì từ bề ngoài đến bên trong. Mà cái Logo Mer bán mắc vãi. Thua xa Ford Everest :) và GLS

• Haha
Tập Lái
16/8/23
1
0
1
40
Con này bước vô xe đúng là phải cúi người xuống :). Được cái logo thôi chứ chả đc gì từ bề ngoài đến bên trong. Mà cái Logo Mer bán mắc vãi. Thua xa Ford Everest :) và GLS
Vãi cả so sánh. Đưa Ford everest và GLS chung hạng thì nhất ông rồi. Những ông nào kêu ca phải cúi đầu thì vui lòng mua SUV, Pickup hoặc không thì Convertible mà đi. Chứ xe dòng Crossover chỉ thế thôi. Còn sợ tá điền thì mua xe bò mà chạy khỏi lo cúi đầu. Kể cả Roll Royce thằng nào cao còn phài cúi, Lamborghini, Ferrari, Bugatti có phải cúi không? Tôi chỉ sợ nó cúi đầu chui vô xe mà các bác đứng xung quanh lại rạp người chào nó ấy chứ. Chả biết các bác ông nọ bà kia thế nào mà ra vẻ thế. Mua xe bò hay mấy con công nông mà chạy cho đỡ phải cúi đầu các bác ạ

Tập Lái
9/10/23
3
1
3
30
ko rèm cửa, ko hud, ko điều hòa 3 vùng độc lập :p lần nào ngồi vào lái cũng tắt hỗ trợ phanh, phanh chúi cả người

• Haha