Hạng B2
10/10/11
101
50
28
Đánh giá của em
  1. Về giá Su>Maz>Hon
  2. Về cảm giác lái: Su>Hon>Maz
  3. Về ngoại thất: Su>Maz>Hon
  4. Về nội thất; Maz>Su>Hon
  5. Bảo trì bảo dưỡng: Hon>=Maz>Su
  6. Về độ ồn: Su>Maz>Hon
  7. Về option: Su>Maz>Hon
ông chạy 3 con này chưa hay ngồi chém gió

Hạng B2
16/5/19
344
536
93
34
Trong 3 xe thì em thích con Su, em thấy em Su chạy cũng khá ngon mà giá hơi chát tí, chạy đường dài cũng khá đầm êm, ko biết sao các bác chê em Su zữ vậy ạ:)

Tập Lái
9/1/15
18
25
13
33
Trong 3 xe thì em thích con Su, em thấy em Su chạy cũng khá ngon mà giá hơi chát tí, chạy đường dài cũng khá đầm êm, ko biết sao các bác chê em Su zữ vậy ạ:)
Giá hiện tại hay rồi bạn. Nhất là con i-L. Hiện tại chắc chỉ có mazda awd là có vẽ nhỉn hơn xíu. Chứ honda CRV L thì cũng ngang ngang cơ.

Hạng B1
8/6/11
76
59
18
Vũng Tàu
Hôm nay sale Subaru có mang xe từ Sài Gòn xuống Vũng Tàu cho mình chạy thử. Cũng chạy nhiều xe rồi nên chuyện máy nổ êm, cách âm tốt, tăng tốc nhẹ thì cũng bình thường. Gầm cao, nhún êm, nuốt đường đất nhẹ nhàng. Sau khi cafe thì xin chạy lại một lần nữa. Lần này được bạn sale khích lệ mình thử ôm cua ở vận tốc cao, sau đó bắt đầu bo, đảo tròn liên tục thấy phấn khích kinh. Xuống xe tim còn nghe đập mạnh. Đã cọc nhưng chưa biết sẽ lấy không vì ngoại thất của em ấy làm mình phân vân quá. Giá hiện tại bản cao nhất là 1.127k. Cái đuôi của CRV cũng làm mình suy nghĩ. CX5 thì chạy không sướng bằng hai em còn lại và thấy chạy nhiều quá nên cũng không thích lun. Để chạy thử Outlander nữa đã.

• Like
Reactions: RongChoi24
Hạng D
2/5/16
1.909
1.858
143
Hôm nay sale Subaru có mang xe từ Sài Gòn xuống Vũng Tàu cho mình chạy thử. Cũng chạy nhiều xe rồi nên chuyện máy nổ êm, cách âm tốt, tăng tốc nhẹ thì cũng bình thường. Gầm cao, nhún êm, nuốt đường đất nhẹ nhàng. Sau khi cafe thì xin chạy lại một lần nữa. Lần này được bạn sale khích lệ mình thử ôm cua ở vận tốc cao, sau đó bắt đầu bo, đảo tròn liên tục thấy phấn khích kinh. Xuống xe tim còn nghe đập mạnh. Đã cọc nhưng chưa biết sẽ lấy không vì ngoại thất của em ấy làm mình phân vân quá. Giá hiện tại bản cao nhất là 1.127k. Cái đuôi của CRV cũng làm mình suy nghĩ. CX5 thì chạy không sướng bằng hai em còn lại và thấy chạy nhiều quá nên cũng không thích lun. Để chạy thử Outlander nữa đã.
Em định lấy Out mà giờ Forester giảm giá quá, lại lăn tăn. Bắc chạy thử Out rồi cho thêm cảm nhận để em tham khảo với nhé.

Tập Lái
9/1/15
18
25
13
33
Với em: ngoại thất như chở gái bằng xe máy vậy đó bác. Bác đi toàn ngắm chân ngắm đùi gái nhà người ta, chứ bác có nhìn đc người ngồi sau nó thế nào đâu. Ngoại thất, đèn đóm... với em xét trên phương tiện đủ dùng và văn minh là ổn rồi.

Hạng B1
8/6/11
76
59
18
Vũng Tàu
Em định lấy Out mà giờ Forester giảm giá quá, lại lăn tăn. Bắc chạy thử Out rồi cho thêm cảm nhận để em tham khảo với nhé.
Có ghé xem Out rồi nhưng mà chưa được chạy thử vì lúc đó trưa quá. Nhìn ngoại thất đẹp, nội thất cũng thường thường. Tuy vậy bản Premium rồi mà vẫn còn rất nhiều nút bỏ không. Chán. Không biết mấy nút đó đầy đủ hết thì gọi là phiên bản gì nữa.

Hạng C
5/10/08
675
2.430
93
Chào anh Minh,
Thái bữa đi xuống TD với anh nè.
Hè hè, anh thử lấy mấy xe khác mà chạy thử như anh làm với con Forester hôm bữa thì có quyết định ngay, hết lăn tăn hà :D