Tập Lái
23/11/17
12
14
3
44
Hiện em đang định đầu tư đất nền tầm 1tỷ trở lại, có 2 phương án tầm tiền này khả thi là đất nền Phú Mỹ, Bà rịa và Bình Dương xa trung tâm như Bến Cát, các bác có kinh nghiệm 2 khu vực này xin tư vấn khu vực nào đầu tư sẽ hợp lý, tiềm năng , dễ ra hàng hơn.. .. cảm ơn và kính rượu các bác :)

Hạng B1
6/10/16
67
41
18
40
Phú Mỹ sẽ lên thành phố khoảng 2 hoặc 3 năm nữa, lúc đó giá đất chắc chắn không còn mềm như bây giờ. Hiện thời đất nền tại đây tầm giá 1 tỷ cũng có thể đầu tư được đó bác.

• Like
Reactions: BENJI
Tập Lái
23/11/17
12
14
3
44
Phú Mỹ sẽ lên thành phố khoảng 2 hoặc 3 năm nữa, lúc đó giá đất chắc chắn không còn mềm như bây giờ. Hiện thời đất nền tại đây tầm giá 1 tỷ cũng có thể đầu tư được đó bác.
[/QUOTE
Em cũng xuống liên tục mấy cuối tuần gần đây, chủ yếu khu Hắc dịch, giá tầm 800 thì ko thực sự hấp dẫn ( thổ cư khoảng 60m2, sâu...) còn đẹp chút phải từ 1tỷ1 đến 1tỷ6.... còn các khu khác ở Phú myx thì e chưa xem

Tập Lái
23/11/17
12
14
3
44
hieejn nay cũng nhiều sale bán các dự án nhỏ khoảng chục nền

Hạng B2
12/10/17
138
50
28
Quận 4
www.facebook.com
Bác có đầu tư Bà Rịa không, em đang nghiên cứu BR mà chưa biết nhiều.
Bà rịa giờ đang lên hạ tầng và phát triển mạnh mà bác, lên đô thị các kiểu,
phát triển khu tam giác du lịch biển bà rịa - vũng tàu - long hải, nào rãnh bác xách xe đi dọc tuyến ven biển từ vũng tàu đến suối nước nóng bình châu, sẽ thấy resort và khu du lịch đang lên nhiều lắm, du lịch biển - du lịch tâm linh - leo núi, ... đang hướng lên mấy khu đô thị ven biển,
Chưa kể còn được hưởng lợi từ sân bay long thành và sân bay hồ tràm, do ở đây là điểm du lịch gần nhất khi xuống sân bay, thành ra là đầu tư ở mấy khu này quá thơm,
Em cũng đang cân nhắc mấy chỗ dự án 7-800tr/nền, có sổ để xuống tiền đây, :D
sắp tới nghe bảo lại điều chỉnh lại bảng giá brvt vào đầu 2021 nữa đấy bác,
So sánh Phú Mỹ ( Bà Rịa) và Bến Cát (Bình Dương)
So sánh Phú Mỹ ( Bà Rịa) và Bến Cát (Bình Dương)

• Like
Reactions: teopremium
Hạng B1
19/12/17
53
20
8
38
xem thử khu trảng cát, suối nhum nha bác tầm 1 ty2. tham khảo thì zalo em trao đổi 0931343132... Phú Mỹ thực sự đáng để xem xét đầu tư

Hạng B2
8/4/20
127
110
43
Bà rịa giờ đang lên hạ tầng và phát triển mạnh mà bác, lên đô thị các kiểu,
phát triển khu tam giác du lịch biển bà rịa - vũng tàu - long hải, nào rãnh bác xách xe đi dọc tuyến ven biển từ vũng tàu đến suối nước nóng bình châu, sẽ thấy resort và khu du lịch đang lên nhiều lắm, du lịch biển - du lịch tâm linh - leo núi, ... đang hướng lên mấy khu đô thị ven biển,
Chưa kể còn được hưởng lợi từ sân bay long thành và sân bay hồ tràm, do ở đây là điểm du lịch gần nhất khi xuống sân bay, thành ra là đầu tư ở mấy khu này quá thơm,
Em cũng đang cân nhắc mấy chỗ dự án 7-800tr/nền, có sổ để xuống tiền đây, :D
sắp tới nghe bảo lại điều chỉnh lại bảng giá brvt vào đầu 2021 nữa đấy bác,View attachment 2379567View attachment 2379568
Cảm ơn bác nhiều về thông tin