Hạng B2
12/4/12
155
34
28
42
Em đi Mũi Né thì cứ Victoria thôi. Nhưng trong 3 cái bác chủ đưa thì em vote Seahorse ạ.

Hạng D
15/6/11
4.619
810
113
41
Trong 3 cái resort thì em mới chỉ ở Panadus. Cá nhân em đánh giá chất lượng ổn về mọi thứ. Duy chỉ có điều hơi xa so với trung tâm. Mà em thấy ở resort thì chủ yếu là ngủ và nghỉ, gần trung tâm đâu có cần thiết lắm. Từ Panadus ra cao tốc gần, chạy 1 mạch vào thành phố ra bờ kè ăn hải sản ngon, rẻ.

• Like
Reactions: MEXEHANGHIEU
Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
E đã nói nếu bác chủ k lăn tăn về giá thì book Anantara. Seahorse thì cũ, còn Pandanus thì hơi xa trung tâm Mũi Né, gặp thời điểm ruồi thì hơi chán. Golden Coast e chưa ở nên k ý kiến, nên cá nhân e nếu k book Ananantara thì sẽ chọn The Cliff hoặc Blue Ocean cũng đc, ở Blue Ocean thì khách Nga nhiều hơn khách Việt.

Thời điểm ruồi là sao bác? Nhiều ruồi nhặng à?
Cái này hay xuất hiện vào tháng mấy?

• Like
Reactions: BAMISA
Hạng C
19/11/09
995
800
93
Em mới đi về ngày chủ nhật. em ở ananda nói chung là resort nhỏ xíu yên tĩnh hồ bơi nhỏ xíu luôn nói chung là rất bình thường, phòng tắm lộ thiên tây thì thích còn diệt lam thấy sợ. được cái khu này bãi biển đẹp sạch. Biệt thự rất nhiều cây cối mát mẻ chụp hình nhìn rất đẹp nhưng muỗi với bồ mắt thì thôi rồi. chiều nào cũng thấy nhân viên resort vác máy đi xịt muỗi khắp biệt thự, phòng nào cũng có mùng.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
10/5/16
7
24
13
Cám ơn các bác, nhà e vừa đi về. Ở seahorse, nhìn chung e thấy rất ok. Dịch vụ tốt, phòng ốc cũng đẹp, ăn uống thì e thấy hợp khẩu vị hơn mấy quán bờ kè. E ăn tối ở resort hải sản cũng ngon, cơm cũng ok, giá thì cao hơn mấy quán ngoài khoảng 15-20% nhưng bù lại sạch sẽ và khỏi phải đi xa :d lần sau có ghé MN e vẫn chọn chỗ này ah :)

Hạng B2
27/8/13
244
2.243
93
Phuhairesort 4 * thì sao các bác? Em định book cuối tháng này.
Còn đang phân vân nó với Cliff.

Hạng B2
4/9/15
172
65
28
47
Chào các bác, em dự định đặt 1 trong 3 cái này.tham khảo mấy thớt khác thì thông tin cũ rồi nên nhờ mn tư vấn giúp ah :)
The cliff so về chật lượng và dịch vụ đều được đánh giá cao đó chị, giá resort cũng đang mùa khuyến mãi nên hạt dẻ chị nha