Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50
RE: SO SÁNH SF với các dòng xe cùng cấp

Trích đoạn: kembear

EM hỏi khí không phải chắc bác Ladedét làm nghề thu mua máy in HP đồng nát

:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
25/12/03
511
0
16
Vietnam

MOD ơi bấm lỗ ông máy in này đi, ko có lại chuẩn bị có chiến tranh

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53

Tóm lại là nhờ các bác làm 1 bài tổng hợp so sánh em SF với vài em khác cùng cấp với nhé. Thks các bác nhiều.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: longan

Tóm lại là nhờ các bác làm 1 bài tổng hợp so sánh em SF với vài em khác cùng cấp với nhé. Thks các bác nhiều.
Bác chịu khó đọc lại các bài đã post trong box Hyundai-Kia bác nhé, rất nhiều. Tinh thần là em SF ổn, ổn ntn bác đọc lại các bài là rõ thôi;)

Hạng B2
21/8/07
106
0
16

Bác hỏi bác KV thì lại là SF thôi, hehe e cũng đang định làm 1 e SF đây !

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

Bác này hơi bị lười đấy, chỉ thích ăn sẵn thôi là sao nhở? [:'(]:mad:

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53

IEm đồng ý với bác, ông kia ăn sẵn quá. Như iem đây này, có 45K, muốn mua SF 2007, đang âm thầm đọc bài của các bác suốt 5 ngày nay, nhất là CN HTX và PCN HTX.
[/ quote:

Bác này hơi bị lười đấy, chỉ thích ăn sẵn thôi là sao nhở? ]

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53

Cám ơn bác KV đã chỉ dẫn các đường link tham khảo.

"Trích đoạn :
Maranelo :Bác này hơi bị lười đấy, chỉ thích ăn sẵn thôi là sao nhở? "
--> Bác thông cảm nhé, em lính mới tò te, đang phải mò mẫm tìm hiểu :D. mong các bác tiếp tục nhiệt tình chỉ giáo. Hơn nữa. em chỉ muốn có 1 bản SS tổng hợp đầy đủ từ những người đi trước thôi mừ.

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

Bác máy in đích thị là bác tômmychien rồi, bác này luôn khiêu khích và là chuyên gia chọc anh em trên box huyndai...he...e...e... nhung kể ra cũng vui vui khi thỉnh thoảng bác lại đốt quả thối ở lớp học... Các bác quản trị ko nên bấm lõ bác ấy nhé! vì bác ấy vào đây làm cho mọi nguời "cuời" mà!

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: cosboy

Bác máy in đích thị là bác tômmychien rồi, bác này luôn khiêu khích và là chuyên gia chọc anh em trên box huyndai...he...e...e... nhung kể ra cũng vui vui khi thỉnh thoảng bác lại đốt quả thối ở lớp học... Các bác quản trị ko nên bấm lõ bác ấy nhé! vì bác ấy vào đây làm cho mọi nguời "cuời" mà!
:D:D:D