Hạng C
2/6/16
824
838
93
38
Nhạc phụ em đi CRV 2018, toàn loanh quanh trong phố mà AVG cũng chỉ 7,5 l/km.
Em nghĩ vậy ko phải cao. Tốc độ thấp, máy nhỏ nhưng tua ko lên nên cũng ko hao xăng.
Nếu vậy lập kỷ lục thế giới về tiết kiệm đấy!

• Haha
Reactions: Thành Civic
Hạng B2
7/6/12
251
312
73
lên mấy trang đánh giá ở các nước thì Subaru Forester luôn luôn trên cơ CRV bản AWD luôn chứ nói gì bản cầu trước này, CRV bản 1 cầu này tuổi gì với Forester !
xe ở xứ mình có giống xe các nước đó đâu :D

Hạng B2
3/1/09
285
1.144
93
Mình đang lái con Su...zuki GrandVitara, thì khi lái con Subaru Forester thấy nó khá bình thường. Dải tốc độ từ 80km trở lên rất khó tăng tốc khi vượt. Đồ nội thất, nhựa, da... thì xấu hơn xe Suzuki hoặc CRV, chất liệu sơn, vành xe... cũng thường.

Hạng B2
12/9/12
229
214
43
Tức cười nhất là trong OS này khi đưa so sánh thì 100 người hết 90 người bảo Subaru Forester ngon nhất, đập chết CRV nhưng doanh số công bố của các hãng hàng tháng thì chả thấy Subaru ở đâu cả, trong khi CRV cứ chễm chệ trong top 10. Và ngay cả trong doanh số bán hàng ở Mỹ cũng chả thấy Forester nằm ở chỗ nào cả mà cũng lại chỉ thấy CRV. Khó hiểu thật ấy nhỉ.

• Like
  • Haha
Reactions: cdang and quyet_tam
Hạng B2
4/11/19
125
74
28
40
Tức cười nhất là trong OS này khi đưa so sánh thì 100 người hết 90 người bảo Subaru Forester ngon nhất, đập chết CRV nhưng doanh số công bố của các hãng hàng tháng thì chả thấy Subaru ở đâu cả, trong khi CRV cứ chễm chệ trong top 10. Và ngay cả trong doanh số bán hàng ở Mỹ cũng chả thấy Forester nằm ở chỗ nào cả mà cũng lại chỉ thấy CRV. Khó hiểu thật ấy nhỉ.

toàn các thánh đi A Bờ Lết ngồi cào phím ấy mà cụ
100 nguòi đó chắc gi đã có 1 người dc sờ vào volang em Su

• Like
Reactions: etoilefilante