Các bác sẽ chọn xe nào trong phân khúc SUV 7 chỗ ngồi ?

• Toyota Fortuner

Bình chọn: 148 46,4%
  • Mitsubishi Pajero Sport

Bình chọn: 84 26,3%
  • Ford Everest

Bình chọn: 65 20,4%
  • Isuzu MU-X

Bình chọn: 22 6,9%

• Total voters
    319
Hạng D
22/8/14
1.240
377
83
33
Không biết bản mới này có còn lắc nữa không? Nếu bớt lắc thì quá tuyệt
bản full có đủ cân bằng điện tử mà. dĩ nhiên khung gần k thể so với mấy xe kia nhưng đi ở vn thì thế là đủ.

Hạng B1
21/5/16
69
45
18
41
Ford Everest = Fortune + Vios G + Thương hiệu tốt. Nên chọn em nào đã có đáp án!.

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng C
3/9/07
550
2.200
93
Bác xem bài tét explo trên xehay. Chưa? Hoàn thành số bài off nhẹ cũng k đến nổi nào. Nếu bỏ 1.9 mua ever thì thêm 300 expl là thơm hơn. Đáng đồng tiền bác gạo ah.

Off nhẹ xe nào cũng qua đc thì đúng rồi. Cơ mà off nặng Explorer ko có cửa với Everest bác ạ. Vd cái khóa vi sai rất cần để chơi offroad Everest có mà Ex thì lại ko chẳng hạn. Hôm em đi Philippines thử cả 2 thì Everest offroad thật sự trội hơn và cũng là thế mạnh của Everest so với Ex.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.381
113
Off nhẹ xe nào cũng qua đc thì đúng rồi. Cơ mà off nặng Explorer ko có cửa với Everest bác ạ. Vd cái khóa vi sai rất cần để chơi offroad Everest có mà Ex thì lại ko chẳng hạn. Hôm em đi Philippines thử cả 2 thì Everest offroad thật sự trội hơn và cũng là thế mạnh của Everest so với Ex.
Offroad nặng vậy làm con bán tải cho nó hạt dẻ phải hay hơn ko?

Hạng C
1/3/13
578
377
63
sao thằng phò không làm Diesel AT nhỉ , hay do cái máy nó củ quá, công suất thấp , lắp hộp số AT bị lỳ quá ?
lì hay không là do tỉ số truyền nữa chứ Bác, nếu muốn thể thao, mạnh mẽ tỉ số truyền khác, tiết kiệm dầu tỉ số truyền khác