Tập Lái
11/4/19
8
4
3
32
CX8 có cảm biến áp suất lốp không các cụ nhỉ?
E thấy cái này tốt phết mà ông San 19 thì cắt.

Hạng B2
18/11/10
249
2.554
93
CX8 có cảm biến áp suất lốp không các cụ nhỉ?
E thấy cái này tốt phết mà ông San 19 thì cắt.
CX8 không có nhé bác! Bữa em đi dự ra mắt em hỏi 2 thứ quan tâm khi đi ngoài đường là cảm biến áp suất lốp và camera hành trình, thì họ nói không có vì: nó nhạy quá, lốp hơi không đều cũng báo đồng thời khi báo như vậy lái xe không yên tâm, khi xuống kiểm tra không đậu sát lề dễ gây tai nạn.

• Like
Reactions: nguoikhonglo
Hạng D
27/9/05
1.703
1.794
113
CX8 không có nhé bác! Bữa em đi dự ra mắt em hỏi 2 thứ quan tâm khi đi ngoài đường là cảm biến áp suất lốp và camera hành trình, thì họ nói không có vì: nó nhạy quá, lốp hơi không đều cũng báo đồng thời khi báo như vậy lái xe không yên tâm, khi xuống kiểm tra không đậu sát lề dễ gây tai nạn.
lí do hay vậy cũng nghĩ ra sales thật có tâm

• Haha
Reactions: avx8
Hạng B2
18/11/10
249
2.554
93
lí do hay vậy cũng nghĩ ra sales thật có tâm
Theo mình nghĩ cũng đúng thôi! Sáng sớm mình chạy PVĐ thấy cảnh báo, mà kiếm chổ bơm vá không có để kiểm tra, chạy hết cao tốc tới Long Khánh mới thấy chổ bơm vá! Vào thì thợ còn ngủ, phải kêu 10 phút mới dậy và ra kiểm tra! Tốn 20k vì không có cây đinh nào hết!

Hạng B2
12/12/18
192
145
60
Chắc chỉ có cảm biến của mazda mới nhạy quá vậy thôi.