Các bác sẽ lựa chọn mẫu SUV Hybrid nào trong tầm giá 1,3 tỷ đồng?

• Honda CR-V e:HEV RS

Bình chọn: 27 42,2%
  • Hyundai Santa Fe Hybrid

Bình chọn: 37 57,8%

• Total voters
    64
Hạng C
16/4/16
756
957
98
Vũng Tàu
bao giờ Honda bán xe điện thế
Người ta nói hybrid lôi xe điện vào, thớt này cũng đang nói về hybrid.
Hybrid Honda cùng thời với toy luôn, nhưng ít mẫu, k thành công bằng và thời gian đầu cũng khác kiểu

Hạng D
26/11/15
1.324
969
113
31
Người ta nói hybrid lôi xe điện vào, thớt này cũng đang nói về hybrid.
Hybrid Honda cùng thời với toy luôn, nhưng ít mẫu, k thành công bằng và thời gian đầu cũng khác kiểu
bác không hiểu đó là câu hỏi à? cháu hỏi bao giờ ra xe điện thôi chứ có nói so xe điện và hybrid đâu nhỉ

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.574
11.818
113
HCM
Sale Santafe gì Ông có xem topic của bài này không vậy? Là bài so sánh Santafe và CRV đó, tui nghi ông là sâu Hondai hay sâu Toy quá, Ỉn lông vịt chuồng gà mà nói êm, cái xe đó đi vứt xọt rác là vừa rồi còn mang ra so Santafe, xe quỷ gì chạy khung đi đằng khung bánh đi đằng bánh gớm.
Santafe và CRV bản trước tui đều chạy nhiều lần rồi. CRV ngoài mấy con sâu Hondai ca tụng ra thì chả thấy gì là ngon cả. Thiệt chứ cái xe nó ồn kinh dị đặc biệt là hệ khung gầm và cái động cơ 1.5 mà lắp lên cái xe nó giống như bắt chó kéo xe bò mỗi lần đạp ga nó kêu hơn máy chà gạo, còn cái mà mấy con sâu Hondai ca ngợi là cảm giác lái thì rất ư là tầm thường. Đừng bao giờ nhắc tới từ cảm giác lái với mấy con xe cỏ nữa nhé mấy con sâu Hondai, nghe buồn cười lắm.
A đang đi xe gì ấy nhỉ?

Hạng D
9/2/15
1.490
7.175
113
40
Bác sale santafe pk? Chứ mình thấy satafe nhíp hơi cứng, tổng thể đi xa không có phê mà mệt đó. Đi ỉn xa còn êm hơn (nếu chạy tầm 80-90km/h đỗ lại)
Anh đi và ngồi đường dài dc bao nhiêu km trên cả 2 con mà phán ghê vậy.
Gia đình mình đang đi san xăng cao cấp, mới làm chuyến sg đn năm nay. Nói thật là quá sức phê. Đừng so với Ỉn nó khập khiểng lắm anh ạ

Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
A đang đi xe gì ấy nhỉ?
Mình thì Pajero bác à, nhưng mà thích trải nghiệm nên hầu hết Đức Nhật Hàn Thuỵ điển VN TQ Mẽo Pháp Anh gì mình trải nghiệm nhiều xe rồi nên thấy xe nào chạy ngon nói ngon xe nào chạy dở nói dở thôi

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.574
11.818
113
HCM
Mình thì Pajero bác à, nhưng mà thích trải nghiệm nên hầu hết Đức Nhật Hàn Thuỵ điển VN TQ Mẽo Pháp Anh gì mình trải nghiệm nhiều xe rồi nên thấy xe nào chạy ngon nói ngon xe nào chạy dở nói dở thôi
Hệ quy chiếu của a có vấn đề thật. Xe nào cũng có ưu nhược điểm và ngon hay dở là theo giá tiền.

Mình cũng trải nghiệm đầy xe nhưng đều phải đặt vào góc nhìn cái xe đấy bao nhiêu tiền, phục vụ cho mục đích gì mà đánh giá chứ không phiến diện như a.

Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Hệ quy chiếu của a có vấn đề thật. Xe nào cũng có ưu nhược điểm và ngon hay dở là theo giá tiền.

Mình cũng trải nghiệm đầy xe nhưng đều phải đặt vào góc nhìn cái xe đấy bao nhiêu tiền, phục vụ cho mục đích gì mà đánh giá chứ không phiến diện như a.
Bác là bác, tui là tui, tui thấy thích xe nào là tui khen xe đó, tui không thích là tui chê à chứ không có chung chung ba phải

• Like
Reactions: trungtotbung