Các bác sẽ lựa chọn mẫu SUV Hybrid nào trong tầm giá 1,3 tỷ đồng?

• Honda CR-V e:HEV RS

Bình chọn: 27 42,2%
  • Hyundai Santa Fe Hybrid

Bình chọn: 37 57,8%

• Total voters
    64
Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Anh tào lao chứ rõ ràng khỉ gì!
Nhà báo nói thế thì chịu ời chứ biết sao giờ. Tính tui có sao nói vậy xưa giờ không sửa cho giống như nhà báo được, tui thấy hay thì khen dở tui chê hà. Tui khen cũng không ai cho tui đồng bạc mà tui chê cũng chẳng hãng nào cắt cơm của tui nên đánh giá thoải mái theo cảm nhận thôi hà. :D

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.574
11.818
113
HCM
Nhà báo nói thế thì chịu ời chứ biết sao giờ. Tính tui có sao nói vậy xưa giờ không sửa cho giống như nhà báo được, tui thấy hay thì khen dở tui chê hà. Tui khen cũng không ai cho tui đồng bạc mà tui chê cũng chẳng hãng nào cắt cơm của tui nên đánh giá thoải mái theo cảm nhận thôi hà. :D
Ờ!

• Love
Reactions: Phước.OS
Hạng D
14/8/16
1.881
2.276
113
39
Anh đi và ngồi đường dài dc bao nhiêu km trên cả 2 con mà phán ghê vậy.
Gia đình mình đang đi san xăng cao cấp, mới làm chuyến sg đn năm nay. Nói thật là quá sức phê. Đừng so với Ỉn nó khập khiểng lắm anh ạ
Ở vn mấy bác thần thánh santafe thôi, chứ đi xe huynhdai từ elentra, santafe bản dầu cao cấp nhất mình cảm nhận nhíp cứng, đi xa không phê, cách âm con xe hơn 1ty3 cũng không tốt, còn bác cảm nhận sao tuỳ bác.

Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Xét riêng về hybrid thì Hàn tuổi tép so với Nhật, nói vậy cho vuông. Cách ông Hàn thiết kế hệ hybrid khá là chán, giữ nguyên xi động cơ hộp số của bản xăng rồi gắn thêm motor và pin vào làm hệ thống cơ khí phức tạp gấp đôi trong khi độ bền cơ khí của xe Hàn không bằng Nhật về lâu về dài nó sẽ thành của nợ

Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Ở vn mấy bác thần thánh santafe thôi, chứ đi xe huynhdai từ elentra, santafe bản dầu cao cấp nhất mình cảm nhận nhíp cứng, đi xa không phê, cách âm con xe hơn 1ty3 cũng không tốt, còn bác cảm nhận sao tuỳ bác.
Hic, Santafe có như mấy con bán tải đâu mà sài nhíp, nói là thấy không biết gì Santafe cũng nói. Hệ treo nó êm nhịp nhàng vậy mà bảo cứng, Cách âm Santafe không con xe Nhật cỏ nào qua được đâu. Nói luyên thuyên mà không biết gì cả

• Like
Reactions: Starius
Tập Lái
22/3/16
16
11
3
36
nội thất xe Toy và Honda thật tình nhìn già, chán, chắc chỉ phù hợp mấy bác 50-60t thì hơn. ai bảo nội thất Santa Fe xấu hơn CRV chắc lại nghe bảo :D

Hạng D
9/2/15
1.490
7.175
113
40
Hic, Santafe có như mấy con bán tải đâu mà sài nhíp, nói là thấy không biết gì Santafe cũng nói. Hệ treo nó êm nhịp nhàng vậy mà bảo cứng, Cách âm Santafe không con xe Nhật cỏ nào qua được đâu. Nói luyên thuyên mà không biết gì cả
Quote 1 lần tưởng đâu cùi bắp mà phải là đúng là double cùi bắp anh ah.
Đi so san sắt với ỉn nữa mới ghê chứ. Rồi lôi cả họ huyndai ra chê xong chốt hạ là tùy cảm nhận từng người. Haiz

• Like
Reactions: volangchi