Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Sơn tút lại xe để đón tết

Hạng B2
24/9/11
218
62
28
33
TP.HCM
tonngocnghia nói:
Em hay làm chỗ bác Vui (gara Vui gần ngã tư Ga, ql1a), lúc nào cũng nói trước xấu là bắt đền :D. Mà cũng bắt đền vài lần thiệc. Sơn sửa thì tùy vào hứng của thợ lắm. Có hôm nó hứng sơn xong mình chẳng biết chỗ tút chỗ zin luôn. Hôm nào nó oải thì hehe bắt đền :D
SAO NGHE THẤY SỢ SỢ.
Đông Nam Auto, 665 Quốc lộ 13, Thủ đức chổ này được không mọi người

Hạng B2
24/9/11
218
62
28
33
TP.HCM
Rameses nói:
Có chỗ này mình để trong bookmark đã lâu (sau khi đọc rất nhiều thớt độ đẹp của ace Bim):
Sơn tút lại xe để đón tết

Địa chỉ đơi, mời mời:
tonngocnghia nói:
Em hay làm chỗ bác Vui (gara Vui gần ngã tư Ga, ql1a), lúc nào cũng nói trước xấu là bắt đền :D. Mà cũng bắt đền vài lần thiệc. Sơn sửa thì tùy vào hứng của thợ lắm. Có hôm nó hứng sơn xong mình chẳng biết chỗ tút chỗ zin luôn. Hôm nào nó oải thì hehe bắt đền :D

cho mình hỏi 2 chổ này chất lượng sơn có tốt không
Gara Tam Tiến tút xe có ổn không các bác

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/8/11
197
18
18
Em thấy chỗ nào bác cũng lăn tăn vậy tốt nhất là mang vô hãng đi bác ah. Mấy chỗ các bác khác giới thiệu cũng đều là anh em trong os cả đấy bác ah

Tập Lái
15/12/11
3
0
0
tốt nhất nên vào hãng hoặc gara nào có uy tín chút bạn à. Hôm rồi mình có ông bạn làm đem xe KIA MORNING đi làm bảo hiểm bên gara Toàn Cầu ở bên Tân Bình,tút lại mấy chỗ mà giam xe ở trong đó gần 1 tuần,lúc tới nhận xe ra thì HỠI ÔI...thứ 1 : sơn khác màu,thứ 2 : sơn ăn gian luôn những món không có làm ( để cho tiệp màu ). Ông bạn mình yêu cầu cho gặp ông giám đốc tên là Ngọc thì ổng xuống lý giải là do xe không có code màu nên thợ chỉ pha màu gần giống chứ ko thể nào lấy màu theo xe được...pó tay

Hạng F
13/9/07
7.049
48.463
113
Đi trúng chỗ ẩu bị dính bụi sơn lem nhem còn xấu hơn so với ko làm :))

Hạng C
28/10/11
523
23
28
cho em hỏi sơn toàn xe là bao nhiêu thóc cho 1 chiếc xe nhỏ CD5 nhà em ? em định đổi màu đỏ như xe bác gì ở trên