Hạng B2
12/9/04
219
32
28
Bác đi nghía về rồi báo cho anh em biết với nhé, em cũng đang máu 1 con như thế, nhưng điều kiện bắt buộc là phải có số AT

Hạng B1
9/8/10
84
32
18
Chiều nay mình đã đi xem lại em nó 1 lần nữa rồi, nếu xuôi chèo mát mái sẽ đưa em nó về sớm.
Xe này ngoài việc không có ABS và phanh sau tang trống thì mọi cái khác đều có: ghế da, ghế lái chỉnh điện, cảm biến lùi theo xe. Cốp sau quá rộng đủ nhét 2 người lớn vào. Còn 2 màu bạc và xám tro.
Mấy dòng Toyota Zace, Mit Jolie hay Ford Laser hồi xưa đâu có ABS phải không các bác? Đường TP mình tốc độ trung bình mà 50km/h là đã mừng lắm rồi nên vụ túi khí, ABS chắc cũng giảm tác dụng.

Tập Lái
30/7/10
25
0
0
chao bac samuel.

the chieu nay bac da ghe tham e sonata 2009 chua? bac thay the nao do dinh ruoc e no ve khong!
e cung da xem xe do roi, ngoi trong xe rong that, coop sau cung rong va sau.cung thich nhung de hoi cac bac the nao.

Tập Lái
30/7/10
25
0
0
ah bac samuel oi.

ve gia ca co phai 570tr ko, e co hoi gia nhung AT la 627tr con MT la 580tr?

Hạng B1
9/8/10
84
32
18
Mình nghe sale nói giá 570 tr là giá thanh toán không qua ngân hàng, nếu qua NH giá là 627 tr, hóa đơn sẽ xuất là 485 tr còn thuế trước bạ sẽ nộp theo ba-rem của nhà nước (chứ không phải là 10%) tầm ngoài 50 triệu nữa.
Các bác có kinh nghiệm xin chỉ giáo vụ thanh toán như vậy có gì khuất tất không nhỉ?

Hạng B1
27/7/10
79
0
0
e cũng biết e này trên 5 giây đang rao
giá rao là 555tr mà báctheo như bác yên phận thì mua về mình có thể lắp thêm 1 túi khí giống xe bác ấy có được k ?
còn vụ qua ngân hàng hay k qua là sao ?
e thấy n vẫn cho trả góp đàng hoàng mà
ai rành mấy vụ này giúp e với

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Mấy bác đánh máy ko bỏ dấu đọc mệt quá . Thanh toán qua hay ko qua Ngân hàng thì cũng một giá thui chứ ?

Hạng B2
26/4/10
243
0
0
35
samuel nói:
Mình nghe sale nói giá 570 tr là giá thanh toán không qua ngân hàng, nếu qua NH giá là 627 tr, hóa đơn sẽ xuất là 485 tr còn thuế trước bạ sẽ nộp theo ba-rem của nhà nước (chứ không phải là 10%) tầm ngoài 50 triệu nữa.
Các bác có kinh nghiệm xin chỉ giáo vụ thanh toán như vậy có gì khuất tất không nhỉ?

em đọc đi đọc lại câu em tô đen nhiều lầm rồi mà vẫn không hiểu gì hết.Bác giải thích rõ hơn xem sao ạh?Xe thỉ chỉ có 1 giá thôi chứ sao mà mua không qua ngân hàng thì giá này còn qua ngân hàng thì lại chênh lệch tới hơn 50tr lận?Hàng đó thỉ mua không bảo hành chính hãng nên hóa đơn xuất thiếu.lở xảy ra chuyện gì thì mệt lắm bác chủ ạh.Hay bác qua em làm con Sonata 2010 qua ngân hàng khỏi lăn tăn luôn ạh :D
@solerozero : túi khí thì không lắp thêm được đâu ạh.