Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
18/3/13
340
11
18
31
SONATA FC
Re:Niềm Đam Mê Sonata....nên em tạo cái topic này...mong anh em Sonata tạo thành 1 club :D

Tơi 26/4 lên nó bắt thi lại lí thuyết là đã lun

Hạng B2
5/6/10
239
4
18
Re:Niềm Đam Mê Sonata....nên em tạo cái topic này...mong anh em Sonata tạo thành 1 club :D

Chuyến đi này Zin và Leo tổ Chức ăn và ở rất tốt . Cứ thế phát huy nhé .

tổ chức vậy quá tốt rồi, hội mình ngày càng hay mỗi người giúp một tay cùng nhau phát triển luôn nhé..cứ vậy nhé các bác em sẽ cố gắng có thêm hội viên mới và chất lượng hội ngày càng nâng cao lên luôn nè...8X-9X cố gắng lên nhé ....phát triển được hay không còn phụ thuộc vào các chú rất nhiều luôn nè....bác nào chưa có đồ đo hơi bánh xe alo nhé...hyundaithao tài trợ

Hạng D
3/11/12
1.854
1
38

Ch co do bom co tai tro k su huynh. Chu a minhnguyen doi tang e hoai e ngai lay qua

Hạng D
26/9/08
2.609
4
38
53

tot vay thi phai lam vai chuyen di choi nua de moi nguoi gan gui nhau hon.hehe.trc mat la chuyen di tham du thoi noi con anh Minh. Bua do hen o pandora di chung hay moi nguoi di rieng len do day

Hạng D
3/11/12
1.854
1
38

Neu di vay ae hen o nowzone di cho hoanh trag hen o nha a minh rui ae di le me nua. 4h xuat phat xuong con choi voi ae nua

Hạng D
26/9/08
2.609
4
38
53

HOm nay cam on cac bac zin,dacula,thong da tai tro chau bida, hehe

Hạng D
3/11/12
1.854
1
38

Moa' danh an co xiu ma xi nhuc

Hạng D
3/3/12
1.351
5
38

co nhà mới rồi nha mọi người :)
http://www.otosaigon.com/...79&mpage=1#6847079
từ từ sẽ bổ sung thêm nhé :D
@ leo + a.Minh : phụ up hình dùm với nha...máy của e ko post hình được up từng tấm đuối quá :(.....bỏ hết hình cũ nha...up hình mới thôi nha :D
A e nào chưa có hình đề nghị up hình lên để post lên trang đầu nhé :D

Status
Không mở trả lời sau này.