Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
3/3/12
1.351
5
38
Re:Niềm Đam Mê Sonata....nên em tạo cái topic này...mong anh em Sonata tạo thành 1 club :D

đâu đầu quá...lập topic mới xong nhức đầu luôn ròi...(

Hạng D
27/5/12
2.307
22
38
32
HCMC
Re:Niềm Đam Mê Sonata....nên em tạo cái topic này...mong anh em Sonata tạo thành 1 club :D

quocdan nói:
co nhà mới rồi nha mọi người :)
http://www.otosaigon.com/...79&mpage=1#6847079
từ từ sẽ bổ sung thêm nhé :D
@ leo + a.Minh : phụ up hình dùm với nha...máy của e ko post hình được up từng tấm đuối quá :(.....bỏ hết hình cũ nha...up hình mới thôi nha :D
A e nào chưa có hình đề nghị up hình lên để post lên trang đầu nhé :D

Tính nói lấy nick hội trưởng Duchuy82 lập nhà mới mà ông Dân làm nhanh quá :mad:

Hạng D
26/9/08
2.609
4
38
53

Ten mình là nhu_trương mà bac Dan doi ten luon

Hạng B2
19/3/13
218
0
16

hom nay bac nhu va bac tung danh hay wa..moi han nay ko bao gio quen..hic hic..se tra thu trong 1 ngay gan day

Hạng D
3/11/12
1.854
1
38

K choi voi nokia nua

hây da những chặng đường đi qua cũng rất dài luôn nè.....hoan hô sonata FC ....nâng ly chúc mừng các chiến hữu...hyundaithao...kính các bác mỗi người 1 ly vui mừng, 1 ly thành công, 1 ly ngày mai bền chặt, 1 ly cho os đồng hành cùng chúng ta

Hạng D
3/3/12
1.351
5
38

leo : doi lau qua :))....đâu co sao co post hinh la dc roi

Hạng D
30/3/11
2.460
11
38
41

dacula1873 nói:
hom nay bac nhu va bac tung danh hay wa..moi han nay ko bao gio quen..hic hic..se tra thu trong 1 ngay gan day
Bác Nhu là cao thủ à:cool: hôm nào làm vài cơ nhoa:D

Hạng B2
19/3/13
218
0
16

chao buoi sang cac anh em..! have a nice day..

Status
Không mở trả lời sau này.