Hạng B2
29/7/07
342
14
18
Thưa các bác sang năm e tính đổi xe nên e nhắm tới Sorento mà không biết sang năm giá sẽ bao nhiêu,hiện giờ giá xăng và dầu chênh nhau khoảng 1500.Như vậy theo các bác nên mua máy xăng hay dầu,hiện giờ e đang đi Caren máy xăng thấy xe đi rất tốt.Bác nào cho e xin giá của Sorento máy xăng và dầu loại 1 cầu và 2 cầu luôn thể.

Hạng C
16/8/07
613
5
18
42
VN
Bác ơi,? sang năm có thể thay đổi về giá xe mà. Biết đâu lúc đó xe này lại giảm thì sao?
Em thấy Sorento chạy cũng hay đấy chứ bộ, máy và hộp số của nó có khác gì là của SantaFe đâu bác ! Có khi Options còn nhiều hơn của SantaFe ấy chứ

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
ETOMO nói:
Thưa các bác sang năm e tính đổi xe nên e nhắm tới Sorento mà không biết sang năm giá sẽ bao nhiêu,hiện giờ giá xăng và dầu chênh nhau khoảng 1500.Như vậy theo các bác nên mua máy xăng hay dầu,hiện giờ e đang đi Caren máy xăng thấy xe đi rất tốt.Bác nào cho e xin giá của Sorento máy xăng và dầu loại 1 cầu và 2 cầu luôn thể.
Bác giống em thế. Hiện nay e cũng đi Carens máy xăng, sang năm chắc đổi Sorento

Hạng B2
27/7/09
267
8
18
Theo chiều hướng thị trường hiện nay thì khó có thể dự đoán chính xác được giá xe sang năm bác ạ.
Tại thời điểm này thì giá xe hạ hơn so với thời điểm tháng 11 và đầu tháng 12 chút ít vì vậy có nhu cầu thì bác cứ múc thời điểm này là hay nhất. Giá đang hạ, lại có xe đi tết

Tập Lái
30/11/09
20
0
0
theo em thì thị trường năm nay đúng như bác latda2107 nói .nếu bác nào có nhu cầu cần múc thì múc ngay đi .Còn thị trường sang năm khó nói trước lắm bởi còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố.Bây giờ đang là ngày vàng giờ ngọc để các bác cưới vợ 2 về đi & khoe trong dịp tết này