Tập Lái
18/8/11
17
5
3
Em chào các bác, em là thành viên mới nhờ các bác tư vấn giúp về giá xe spacy, em đang muốn bán xe spacy mua tháng 11/ 2004 , chính chủ bán, mầu trắng đi đúng 22.000km. Biển số Hà Nội 29-T7. Cảm ơn các bác

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
tommycuong2001 nói:
Em chào các bác, em là thành viên mới nhờ các bác tư vấn giúp về giá xe spacy, em đang muốn bán xe spacy mua tháng 11/ 2004 , chính chủ bán, mầu trắng đi đúng 22.000km. Biển số Hà Nội 29-T7. Cảm ơn các bác
Đang có topic giá xe spacy Nhật 350tr kìa, bác sang hỏi anh em dễ hơn vì chủ đề đó đang nóng...;)

Hạng B2
17/3/10
288
57
28
Spacy của em mua năm 2004, đi được hơn 100.000 km. phải nói máy em thiệt, spacy có nột bệnh chung là chuyên hư nhún trước, riêng xe e phải sửa nhún liên tục. Giờ chuyển qua SHi chạy thấy sướng hơn nhiều, máy cũng êm không kém gì spacy. Nhớt cho xe cũng rất quan trọng, e chuyên sử dụng nhớt Mobil 1 loại Gold, sử dụng loại này máy rất êm.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
các bác đi spacy đâu rồi thớt im ắng quá
@hcivic: em mới tiếp theo bác rinh 1 em màu trắng nè nghe bác khen em nó ham quá he he

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
với ý đồ kết nối những bác đang sở hửu SPACY nên em moi cái topic này lên lại,sao các dòng xe khác có hôi còn một em đình đám như vầy lại không có,anh em sở hửu spacy vô đăng ký đê

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
CHIEUCUONG nói:
@hcivic: em mới tiếp theo bác rinh 1 em màu trắng nè nghe bác khen em nó ham quá he he
Ôi, sau này bận quá nhiều việc nên tui đã bỏ bê topic của mình quá! Bỏ bê luôn không thăm viếng Hội PREVIA 9X của bác được luôn, cả Hội XE CŨ XE CỔ nữa chứ... :(
Chúc mừng bác mới cưới 1 em xe bé tẹo này nhé! Bác mua mới hay lướt, giá bao nhiêu? Tưởng là hết hàng rồi chứ hở bác? Hay bác mua bên Cam?:cool:
Em Spacy trắng nhà tui vừa bị vạ lây trên đường bà Cả lái về nhà, bể tét cái mũi trước, xót cả ruột! Cũng may bà Cả không sao... Ra đường giờ đầy rẫy hiểm nguy trực chờ, có nhiều khi còn bị tai bay vạ gió thế đó các bác ah!:confused:
Em nó đã được làm mới lại chỗ nứt bể ở mũi trước và lắp gọng inox bảo vệ cho chắc ăn...

Mới chạy được có gần 1 vạn km

Các bác nhớ gắn cọng inox bảo vệ nắp nhớt nữa nhé!

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Hcivic nói:
CHIEUCUONG nói:
Ôi, sau này bận quá nhiều việc nên tui đã bỏ bê topic của mình quá! Bỏ bê luôn không thăm viếng Hội PREVIA 9X của bác được luôn, cả Hội XE CŨ XE CỔ nữa chứ... :(
Chúc mừng bác mới cưới 1 em xe bé tẹo này nhé! Bác mua mới hay lướt, giá bao nhiêu? Tưởng là hết hàng rồi chứ hở bác? Hay bác mua bên Cam?:cool:
Em Spacy trắng nhà tui vừa bị vạ lây trên đường bà Cả lái về nhà, bể tét cái mũi trước, xót cả ruột! Cũng may bà Cả không sao... Ra đường giờ đầy rẫy hiểm nguy trực chờ, có nhiều khi còn bị tai bay vạ gió thế đó các bác ah!:confused:
em mua xe lướt ở nhật bác ơi,giá thì rất hạt dẻ :D:D:D:D:D

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Hcivic nói:
CHIEUCUONG nói:
Em nó đã được làm mới lại chỗ nứt bể ở mũi trước và lắp gọng inox bảo vệ cho chắc ăn...

Mới chạy được có gần 1 vạn km

Các bác nhớ gắn cọng inox bảo vệ nắp nhớt nữa nhé!
xe bác còn long lanh quá