Hạng B2
1/6/09
234
95
28
Tiếp tục smartkey Fortuner, hàng zin giắc 100%, an toàn tuyệt đối.
Lắp đặt thực tế trên xe:

Dây cắm giắc hoàn toàn

Bộ chìa khóa cực đẹp

Nút bấm sang trọng

Lắp đặt cực đơn giản, chỉ căm giắc và cắm giắc
Báo giá bộ này cho fortuner 2009 giúp em nhé!

• Like
Reactions: minhtv2000
Tập Lái
6/10/18
0
4
2
49
Em có 1 câu hỏi, muốn hỏi các bác chút: xe em Hyundai Accent tự động (2013), em lắp thêm bộ Smart key được 3 tuần, hiện em đã gặp 2 lần hiện tượng xe đang chạy tự nhiên bật khẩn cấp rồi chết máy. Em không thể tìm được nguyên nhân, rất mong các cao thủ chỉ giảo. Chân thành cảm ơn ạ.

• Like
Em có 1 câu hỏi, muốn hỏi các bác chút: xe em Hyundai Accent tự động (2013), em lắp thêm bộ Smart key được 3 tuần, hiện em đã gặp 2 lần hiện tượng xe đang chạy tự nhiên bật khẩn cấp rồi chết máy. Em không thể tìm được nguyên nhân, rất mong các cao thủ chỉ giảo. Chân thành cảm ơn ạ.
Có bị thường xuyên không bác ?
Trường hợp bác hơi hiếm gặp. Xe bác xe gì, nếu xe đã đề nổ thì những yếu tố tín hiệu: chân thắng, từ chìa khóa ko còn ảnh hưởng nữa.
Vậy khả năng chỉ còn 2 yếu tố: dây nguồn lỏng, chập chờn hoặc hộp điều khiển bị lỗi.
Nếu được thì bác ghé bên em kiểm tra thử xem sao ah.

Tập Lái
6/10/18
0
4
2
49
Trường hợp bác hơi hiếm gặp. Xe bác xe gì, nếu xe đã đề nổ thì những yếu tố tín hiệu: chân thắng, từ chìa khóa ko còn ảnh hưởng nữa.
Vậy khả năng chỉ còn 2 yếu tố: dây nguồn lỏng, chập chờn hoặc hộp điều khiển bị lỗi.
1. Cảm ơn Bác đã trả lời E sớm.
2. Xe em lắp đc gần 3 tuần, bị 2 lần như vậy rồi: Sau khi nổ máy chạy được vài trăm mét thì đèn khẩn cấp tự bật và xe chết máy. Thợ chỗ E kiểm tra mấy lần nhưng không tìm được nguyên nhân, nếu Bác nghi lỏng dây thì E sẽ mang ra thợ kiểm tra lần nữa.
3. Em cảm ơn Bác về đề nghị qua chỗ Bác xem, nhưng vì E ở rất xa, tận Gia Lai nên chưa ghé được, rất tiếc ạ.

• Like
1. Cảm ơn Bác đã trả lời E sớm.
2. Xe em lắp đc gần 3 tuần, bị 2 lần như vậy rồi: Sau khi nổ máy chạy được vài trăm mét thì đèn khẩn cấp tự bật và xe chết máy. Thợ chỗ E kiểm tra mấy lần nhưng không tìm được nguyên nhân, nếu Bác nghi lỏng dây thì E sẽ mang ra thợ kiểm tra lần nữa.
3. Em cảm ơn Bác về đề nghị qua chỗ Bác xem, nhưng vì E ở rất xa, tận Gia Lai nên chưa ghé được, rất tiếc ạ.
Dạ, chỉ có 2 khả năng, lỏng dây, hoặc hộp smartkey có vấn đề.
Còn khả năng cuối thì là do xe, nếu vậy bác trả zin, xài chìa cơ lại xem sao

• Like
Reactions: Quach Kien
Tập Lái
6/10/18
0
4
2
49
Dạ, chỉ có 2 khả năng, lỏng dây, hoặc hộp smartkey có vấn đề.
Còn khả năng cuối thì là do xe, nếu vậy bác trả zin, xài chìa cơ lại xem sao
E đã mang xe ra hãng để test thì không phát hiện lỗi gì, hãng nghi là có vấn đề gì đó nên thiết bị Smartkey này kích hoạt thiết bị chống trộm nhưng không định hướng cách giải quyết cho em mà chỉ khuyến cáo không nên lắp bộ này vào xe.
Ngoài hiện tượng trên thỉnh thoảng còn gặp sau khi tắt máy, hôm sau khởi động lại thì thấy A/C của điều hòa bị tắt đi hoặc đang lấy gió trong thì chuyển thành lấy gió ngoài. Bác có gợi ý gì cho em cách xử lý được không ạ? Cảm ơn Bác!

• Like