Hạng B1
25/12/07
52
88
18
RE: STF saigon

Các bác hôm nào Off cho em tham gia với nhé, em tên Sơn ở Gò Vấp, tel 0903.726780. Em cũng đang tìm 1 em SF nhưng thấy thông tin về giá cả và Option mỗi nơi 1 kiểu nên chưa biết lựa chọn thế nào, mong các bác tư vấn cho!?Thanks các bác!

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

@choycheng: bác xem sắp xếp chương trình off đợt tiếp nhé, AE đề nghị chủ nhật tuần tới từ 9 h sáng , bác xem thế nào báo trước 1, 2 ngày để chuẩn bị , còn mọi chi phí sẽ có hướng giải quyết tốt nhất cho mọi người, hy vọng đợt tới sẽ có thêm số AE nữa và thêm nhiều xe hơn.
@madilion,@nongdanhoclaixe: đã nhận xe chưa ?
@songnguyen: cái vụ cấp thẻ giảm giá rửa xe tại SONAX, bác có thể hướng dẫn thêm bên hội STFESG để tiến hành làm thẻ cho AE .cảm ơn bác trứoc nhé ! còn vụ uống bia thì AE hội STFE SG sẽ phục vụ bác chu đáo bác yên tâm.
@tất cả AE : đợt off này khả năng sẽ có khách mời danh dự từ HN vào SG nghiên cứu thị trường nhằm ,phục vụ nhu cầu xe STFE của AE SG .Mời AE thư giản bằng cách dự đóan khả năng vị khách đầu tiên của hội : chọn 1 trong 3 ( HUNGCLOR, KIÊNVÀNG, NHH2811), sẽ có phần thửong cho người dư đoán chính xác! Chào

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Em thì không cần dự đoán gì cả? Đến lúc đó khắc biết:D

@chevol: bác để em hỏi sonnguyen về cái vụ thẻ bên Sonax cho vì em cần làm cái liên kết với bên đó. Bác đợi tin em hén;)

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

àh, mí bác suy nghĩ và đề cử ai làm trưởng phân hội SG nhé. Có người đứng đầu năng nổ thì hội mới phát triển được:D

Em đề cử bác chevol nhé;)

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

@reddevil : àh, mí bác suy nghĩ và đề cử ai làm trưởng phân hội SG nhé. Có người đứng đầu năng nổ thì hội mới phát triển được

Em đề cử bác chevol nhé
em đồng ý với ý kiến của bác" Quỷ Dữ " ạh.Mời AE khác cho ý kiến ạh.

Hạng B2
15/3/07
368
2
18
Tp.HCM

@Chevol : xe của em đã đến cảng , hy vọng sẽ thấy nó đầu tuần tới.
@Redevil & các bác : em cũng đồng ý đề cử bác Chevol làm hội trưởng STF SG

@Sonxin : có phải bác là người em mới gặp hôm qua tại HD Đông Phong không ạ ? trên diễn đàn cũng có khá đủ thông tin về những nơi đang bán STF rồi, bác cứ thu thập tất cả thông tin về option, giá, hậu mãi, . . . của họ rồi lần off tới mang đi cho mọi người góp ý nhé( nếu bác cần gấp thì cứ làm off riêng trước cũng được mà
.

Hạng B2
28/11/07
135
1
0

Nè Hyundai - dalat! cái câu "Cười thoả mãn khi vừa "cứa cổ" được vài em nai tơ"... với ai thì anh không biết, chứ với anh thì đúng quá đó em ơi... Còn ý kiến ý cò gì nữa...

Hạng C
5/2/07
781
4
0
46

:D vote 1 phiếu cho bác chevol!
@chevol: dạ sale hẹn e thứ 6 8h sáng lên làm giấy tờ chắc chiều lấy có xe chở vợ 3 đi hú hí rùi :D:D:D
các bác cứ hẹn đi rùi post lên e sẽ tham gia đầy đủ

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Các bác offline test hết Opt của SFE đi nhé! có gì làm cái Report cho hoành tráng các bác nha!
Xe em còn mỗi opt AIR BAG là chưa test được hơi bực mình, không biết có nổ không???:D:D:D