Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com
Có 2 tin e muốn thông báo cho anh em trong hội CRC:
Một là: hôm qua em đã nhận được 20 cái Stiker OS từ SG chuyển ra các bác à.
Hai là: theo như lịch cũ thì 13/1 anh em CRC sẽ tụ họp, nhưng đúng ngày đó lại đám hỏi của anh trai em, chuyện quá quan trọng nên em không thể không về Vinh được các bác à. Vậy các bác xem xét có thể chuyển ngày off sang 12/1 (tức là thứ 7 tuần này) được không ạ. Nếu được em cảm ơn các bác nhiều lắm các bác à.
Nếu ngày off chuyển sang thứ 7 thì ngày đó em sẽ đưa stiker phát cho anh em luôn, không được thì em sẽ chuyển cho bác nào đó rồi off sẽ phát cho anh em luôn cũng được các bác à.
@ bác Kiên, em PM cho bác 4 ngày rồi, bác đã nhận được chưa ạ?

Hạng B2
29/11/07
178
0
0
RE: Stiker và off tháng 1 của Carens club (CRC)

Trích đoạn: ph_h

Có 2 tin e muốn thông báo cho anh em trong hội CRC:
Một là: hôm qua em đã nhận được 20 cái Stiker OS từ SG chuyển ra các bác à.
Hai là: theo như lịch cũ thì 13/1 anh em CRC sẽ tụ họp, nhưng đúng ngày đó lại đám hỏi của anh trai em, chuyện quá quan trọng nên em không thể không về Vinh được các bác à. Vậy các bác xem xét có thể chuyển ngày off sang 12/1 (tức là thứ 7 tuần này) được không ạ. Nếu được em cảm ơn các bác nhiều lắm các bác à.
Nếu ngày off chuyển sang thứ 7 thì ngày đó em sẽ đưa stiker phát cho anh em luôn, không được thì em sẽ chuyển cho bác nào đó rồi off sẽ phát cho anh em luôn cũng được các bác à.
@ bác Kiên, em PM cho bác 4 ngày rồi, bác đã nhận được chưa ạ?
Có 20 cái sticker OS thì làm sao đủ cho AE CRC. Chắc phải bốc thăm rùi

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Anh Đạt khéo lo, em xin trước 20 cái để nhưng anh em hay đi off, còn thiếu thì em xin tiếp rồi bổ sung sau anh à. Anh cho e ý kiến về vụ off đi ạ, có thể chuyển sang sáng thứ 7 được không. Nếu được các bác ủng hộ cả thì đội ơn các bác trong hội nhiều lắm à.
@ bác Honda, bây giờ hầu hết nhưng xe thông dụng đều có hội hè hết bác à. Như thế cũng hay, các chi hội nhỏ giúp anh em được trao đổi, giao lưu, gắn bó lẫn nhau tốt hơn. Đến lúc có sự kiện lớn, thì toàn bộ anh em trong các chi hội lại tụ họp lại bác à. Ảnh avatar là con gái bác à bác, nhìn ảnh em đoán chắc cùng tuổi với e...^__^

Hạng B2
29/11/07
178
0
0

Đề nghị Hội trưởng cho ý kiến về thời điểm offline đi kìa !!!
Thư ký hội đang sốt ruột chờ đấy

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

15/1 em có mặt ở HN, nếu các bác còn thiếu sticker OS thì em sẽ tải hàng ra cho các bác :D. Để em coi lịch rồi hẹn cafe với hội CRC HN nhé.

Hạng C
21/10/07
714
15
18

Chà hấp dẫn wá civic ôi! nhớ để dành cho em xin cái. 10 ngày nữa nhận xe rùi.

Hạng C
9/11/06
575
1
18

Hiếu nhiệt tình thế anh em cho ý kiến đê, với em pa problème

Hạng B2
15/3/07
215
0
16
112
BACHA

tuần này em cũng bị dính việc tương tự như của Hiếu.tiếc quá

Hạng B2
18/3/07
231
0
0
53
Hanoi

Thứ Bảy 12/01/08 em cũng bận rùi. Và sau đó bận luôn đen sau Tết. Hay hội ta ọp vào trưa một ngày nào đó từ thứ Hai đến thứ Sáu cho khác kiểu chút nhỉ. Tại Hà nội thôi.

Hạng C
9/11/06
575
1
18

chơi luôn, cả CRC này có khi mình em là rảnh nhất ý nhỉ keke, lâu quá không thấy bác hôi trưởng, khỏe không bác??