Hạng D
3/3/16
1.435
2.562
113
39
Tớ mới hỏi các Cụ ah. em này được ĐL khuyến mãi thêm em Khô một nắng hơn 100 củ. khiếp thật
nói thiệt chứ tự dưng bỏ ra 1 đống tiền để lấy xe sớm thì mình làm ko được

hồi xưa đi con xe con cóc của Ford: rút được kinh nghiệm Ford VN sau bán hàng cực kém

Hạng D
24/2/20
4.422
7.286
113
37
Em vẫn ko hiểu opption bản titanium hơn con phò tủn Legender ở điểm nào vậy mấy anh? mà bác chủ bảo trang bị bỏ xa các đối thủ thậm chí em thấy còn thua pho tủn ở loa hàng hiệu.

Tập Lái
19/11/17
7
3
3
39
1.7 tỉ ra biển mà không có làm lẫy số trên vô lăng, quá đáng tiếc. Trường hợp gấp vượt nhanh phải thò tay xuống cần số mò bấm hạ số thì mất bà 3-4 giây quý giá để vượt

• Like
Reactions: giaosv
Tập Lái
19/11/17
7
3
3
39
Everest Plus bên Thái Lan hơn Everest Plus bên Việt Nam là có 2 vỏ sơ cua và lắp ắc quy Thái Lan, không hiểu sao về Việt Nam lại cắt xuống còn 1 vỏ sơ cua và cắt xuống còn ắc quy GS
Chắc 1 vỏ nhẹ được 50kg trọng lượng tiết kiệm xăng + Ac Quy Thái thì ở VN đâu có hãng ascquy đó để bảo hành nếu hư acquy

Tập Lái
19/11/17
7
3
3
39
VinFast LUX SA đã hết xe, chấm dứt sản xuất,

Toyota Fortuner và Mitsubishi Pajero Sport đã gần cuối chu kỳ,

nên Ford Everest 2022 sẽ không đủ xe để bán trong vòng 12 tháng tới
Xưa Ford thua 2 thằng đó ở thiết kế ngoại thất nhìn không ngon thôi, còn lại khung gầm, giàn treo, máy móc đều đi sướng hơn nhiều. Nay Ford nâng cấp thiết kế ngoại thất và nội thất rộng rãi hơn full option thì 2 con kia sau này khó mà ngóc đầu nổi, cho dù ra bản mới. Khung gầm và động cơ là cái gì đó thuộc về nội tại lâu dài tích lũy, mà không phải muốn nâng cấp là được.

• Like
Reactions: giaosv
Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Everest nhìn qua hình ảnh thì ok đấy nhưng phải ráng nhìn tận mắt nữa,mua em này sợ các bác dvu mua bản thấp về gắn biển vàng làm mang tiếng heheh. Ko khéo giống phò tủn.

Hạng B2
12/1/08
363
584
93
1.7 tỉ ra biển mà không có làm lẫy số trên vô lăng, quá đáng tiếc. Trường hợp gấp vượt nhanh phải thò tay xuống cần số mò bấm hạ số thì mất bà 3-4 giây quý giá để vượt
Em đi bao nhiêu xe có cái lẫy này rồi nhưng thực sự ngoài để nghịch chưa bao giờ em dám dùng nó để vượt xe cả, lắp vào ngoài tác dụng nhìn nó thể thao còn lại thì công năng rất ít, cá nhân em cho rằng cắt đi là hợp lý.
Mà bác nói mất 3-4s hạ số thì em thấy sai sai, từ xe số sàn đến số tự động khi chuyển số đều rất nhanh, ko bao giờ mất đến tận 3-4s.

Hạng D
3/3/16
1.435
2.562
113
39
210 ngựa mà vượt ko đc là lái quá yếu

110 còn vượt ầm ầm đây