Trùm Cô
27/11/07
850
46.272
93
Khả năng tin tưởng nhất vẫn là Vingroup và Sungroup, tuy nhiên giá set cao hơn thị trường.
Đợt 2016 ai mua condotel của Sungroup Phú Quốc thì giờ khỏe, hỏi bác nào mua khu này năm 2016 chắc đang cười tít mắt.
Thực tế kinh doanh condotel Sungroup PQ như thế nào bác. Bán giờ chênh nhiu.

Hạng C
21/11/15
522
5.021
93
39
Quận 2 hcm
Thực tế kinh doanh condotel Sungroup PQ như thế nào bác. Bán giờ chênh nhiu.
Mua chôn đó chứ bán lại ai mua. Hưởng lãi suất cam kết 10 năm giờ còn có 7 năm, ai nhảy vô mua chênh mà thời gian cam kết lợi nhuận giảm ko. Mà sau thời gian cam kết thì ăn chia với cdt cái này mới căng.

Trùm Cô
27/11/07
850
46.272
93
Mua chôn đó chứ bán lại ai mua. Hưởng lãi suất cam kết 10 năm giờ còn có 7 năm. Mà sau thời gian cam kết thì ăn chia với cdt cái này mới căng.
Bởi mình mới không hỉu sao họ cười nè :D

Ủa vụ 10 thành 7 là sao ta. Chưa bác nào trả lời thực tế kinh doanh của Sun PQ. Hay cũng lại lấy mỡ nó rán nó.

Hạng C
21/11/15
522
5.021
93
39
Quận 2 hcm

Ủa vụ 10 thành 7 là sao ta
Thì cdt cam kết lợi nhuận 10% năm hay nhiêu mình ko nhớ trong 10 năm, 2016 đến 2019 là còn 7 năm cam kết, giờ a mua lại họ vẫn cam kết 7 năm chứ ko lẽ họ renew lai 10 năm. Sau đó thì ăn chia; Mua condoltel người ta quan tâm cái đó ấy.

• Like
Reactions: minhduy
Hạng D
26/8/05
3.929
22.698
133
Thì cdt cam kết lợi nhuận 10% năm hay nhiêu mình ko nhớ trong 10 năm, 2016 đến 2019 là còn 7 năm cam kết, giờ a mua lại họ vẫn cam kết 7 năm chứ ko lẽ họ renew lai 10 năm. Sau đó thì ăn chia; Mua condoltel người ta quan tâm cái đó ấy.
Ủa, sao có a nào nói ai đã mua giờ cười tít mắt ta!? Bán lại kg đc, lợi nhuận rủi ro, thì cười cái gì?
Là troll hay phét lác đây!? :p

Hạng D
30/7/13
1.454
17.174
113
Phú Quốc
Ủa, sao có a nào nói ai đã mua giờ cười tít mắt ta!? Bán lại kg đc, lợi nhuận rủi ro, thì cười cái gì?
Là troll hay phét lác đây!? :p

Anh nên đi tìm hiểu trước khi nghĩ người khác nói phét, xem giá mua 2016 Sungroup Phú Quốc bao nhiêu, giá bây giờ bao nhiêu và có ai muốn bán ra không.

Lần sau mong anh bỏ qua bài mình nhé, khỏi quote hay đề cập, anh hay chửi người khác nói phét trong khi anh lại nói càn về cả những điều anh không biết, nói vậy cho nhanh.

Hạng D
26/8/05
3.929
22.698
133
Anh nên đi tìm hiểu trước khi nghĩ người khác nói phét, xem giá mua 2016 Sungroup Phú Quốc bao nhiêu, giá bây giờ bao nhiêu và có ai muốn bán ra không.

Lần sau mong anh bỏ qua bài mình nhé, khỏi quote hay đề cập, anh hay chửi người khác nói phét trong khi anh lại nói càn về cả những điều anh không biết, nói vậy cho nhanh.
Mình không rõ, nên trao đổi với người khác để hiểu thêm, không đề cập, động chạm hay chửi gì tới tên anh. Thắc mắc là đùa hay phét, chứ không chửi, cũng không kết luận phét anh nhé.

Mình đã cố tình tránh, không trao đổi với anh mà anh vẫn không tha! Khổ thật, lại phải đi chích ngừa!

Hạng D
30/7/13
1.454
17.174
113
Phú Quốc
Mình không rõ, nên trao đổi với người khác để hiểu thêm, không đề cập, động chạm hay chửi gì tới tên anh. Thắc mắc là đùa hay phét, chứ không chửi, cũng không kết luận phét anh nhé.

Mình đã cố tình tránh, không trao đổi với anh mà anh vẫn không tha! Khổ thật, lại phải đi chích ngừa!

Đọc hết các còm trong này thì ai chẳng biết anh nói đến ai, anh thì kiểu Chí Phèo chuyên xách mé đá xéo trong box BĐS này rồi, đã không muốn nói tới mà cứ khoái vô đá xéo, anh nên đi chích ngừa chứ anh cứ đi cắn người ta thì tội cho họ.

Hạng D
30/7/13
1.454
17.174
113
Phú Quốc
Mua chôn đó chứ bán lại ai mua. Hưởng lãi suất cam kết 10 năm giờ còn có 7 năm, ai nhảy vô mua chênh mà thời gian cam kết lợi nhuận giảm ko. Mà sau thời gian cam kết thì ăn chia với cdt cái này mới căng.

Ủa vụ 10 thành 7 là sao ta. Chưa bác nào trả lời thực tế kinh doanh của Sun PQ. Hay cũng lại lấy mỡ nó rán nó.

Mình đặt ra các câu này, các anh tự tìm hiểu và trả lời cho bản thân xem:
  1. Kì vọng của khách hàng mua condotel là gì? họ có thời gian đi đầu tư lướt sóng như đất nền nhà phố không? nếu có tại sao họ lại chọn condotel để mua?
  2. Với suất đầu tư 3.5 tỷ cho căn 45m2 cam kết lợi nhuận cố định 10% cho 10 năm, với suất đầu tư nhỏ như vậy hiện giờ có nhiều sự lựa chọn thay thế hay không?
  3. Khả năng khai thác sản phẩm của Sungroup so với các công ty BĐS có phát triển sản phẩm khai thác du lịch khác (Vingroup, FLC...), với khả năng và kinh nghiệm làm du lịch của Sungroup thì có khả năng bể như Cocobay hay không? sau thời gian 10 năm đầu thì có đủ tự tin với phương án chia 85 - 15 hay không?
  4. Năm 2016 lúc đó thị trường Phú Quốc đang ở đáy, và vừa trải qua đợt sốt, các anh nghĩ bán lại có lỗ không? nên nhớ bất động sản Phú Quốc thời kì này tăng từ 5-10 lần.
  5. Lên check hết các trang rao bđs xem trong năm 2019 có bao nhiêu căn rao bán, tin đăng vẫn còn lưu đó, nếu sản phẩm không tốt, không đáp ứng kì vọng thì chắc chắn sẽ có bán tháo, vậy có bán tháo sản phẩm condotel Sungroup Phú Quốc không?
Xong rồi nói tiếp