Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Uả, xoá thớt là mất điểm post bài luôn hả bác? Hay đấy =))

Hạng D
12/3/11
1.908
1
0
Lustigbee nói:
knine nói:
NHư vậy là bác Khôn lìn cũng đã bớt ngu và biết hiểu biết PL rùi :D Đường không có biển cấm đậu, nhưng có qđ cấm để xe chiếm lòng đường thì cũng không được đậu he. PL tức là luật GTDB đã qđ thế rồi ..;);)

bạn Ngu trình quăng bom đã nổi tiếng khắp OS rồi , tớ ko tranh với bạn làm gì :D

Tiện tay bạn Ngu có thể<span style=""color: #ff0000;""> list những tuyến đường văn hóa cấm đậu xe ở 2 Tp chính là SG va HN </span>hay không . Tớ xổ chấp bạn Ngu hỏi anh Google luôn đấy , chứ tớ chưa nói là bỗng dưng đang luu thông trên đường mà nhớ ra đâu

Nào bạn Ngu , list cho tớ xem :D
Trình độ kém GD của Khôn lìn Bee thì cần xem cái này :
http://www.giaoduc.edu.vn/news/xa-hoi-659/67-tuyen-duong-tphcm-cam-xe-3-4-banh-tu-che-136907.aspx
:D:D:D
P/S Thằng con bác giống tớ sao rồi, hàng xóm mà , gần bác chắc học nhiều cái khôn lìn, cho hỏi thăm bác cả nữa nhé

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
đã nói đến thế rồi mà bạn Ngu vẫn cố gắng giãy giụa

Người ta chỉ nói ví von thế thôi , ko có thằng điên nào tốn bộ nhớ , hại Neutron để đi nhớ 67 cái tuyến phố ấy cả .
Chỉ có những thằng ngu như bạn Ngu mới tốn Neutron để nhớ mấy chục cái tuyến phố đấy thôi . Ngày nào đi đường cũng lẩm bẩm học thuộc lòng bảng cửu chương 67 con phố văn hóa

Còn tớ và mọi người ư ? có bảng cấm thì không đậu , không có bảng cấm thì cứ đậu đàng hoàng , đảm bảo cách lề đường <25cm , đúng luật . Thế thôi , khỏi phải hại não , hiểu ko bạn Ngu ?

chấm hết , cậu càng giẫy càng lộ cái ngu . Mọi người chán chả thèm nói chuyện với cậu . Tớ thì mua vui với cậu tí , đến đây thì tớ cũng cảm thấy hết vui . Đùa nữa không khéo hại não giống cậu .
Cậu còn sót tí neutron nào thì cố mà nghĩ tại sao mọi người ko thèm tiếp chuyện mình nữa . Câu hỏi nhỏ nhoi nhưng khó trả lời với cái kiểu bảo thủ và thú vui cưỡi lưng cọp của cậu

Tớ nghỉ , thế là xong :D

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
à quên , tớ xin lỗi Knine và mọi người vì đã gọi Knine là bạn Ngu trong vài trang vừa qua

Bây giờ thì Game Over , tớ trả lại tên cho cậu , Knine
Cheers

Status
Không mở trả lời sau này.