Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
19/8/11
98
0
0
xetrau1973 nói:
@chamsocoto: cái sai chủ yếu của bác là hok chịu canh me xxxx cho tử tế!!!
Em căn cẩn thận lắm chứ bác. Còn quả này mới đau, em cố tình rẽ trái sai qui định, truớc khi hành động em đã dùng cả bốn mắt để quan sát thế mà vẫn bị các bác xxxx sờ gáy.

Hạng B2
24/5/11
147
0
16
gentledog nói:
dimi nói:
Bác chamsotoco cẩn thận là vậy, nhưng chắc được giảm 20k mà mừng quá quên để ý. khi bác gọi người cửa hàng xuống, sao bác không nhìn trước, ngó sau xem có xxx không?
Website OS có lỗi hay sao mà em ko thể tìm đc các cm phía sau cm này ? :cool:
:

Có 1 cách thủ công là:
  1. Vào page 1 của trên đường thiên lý.
  2. Chỉ vào người post cuối cùng.
  3. Xem hố sơ của người đó.
  4. Xem các post của người đó.
  5. chọn post mình cần.
Có lần E thấy có thêm comment rồi mà chẳng hiện ra, e làm cách này thế là ra vài comment mới.

Chúc bác success.

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
Bác đậy lại là đậy luôn, giống như đổ bê tông chôn lò phản ứng hạt nhân Chernobyl ấy. Bác hé ra làm gì cho nó hôi?

Bác Tribute đã thấy "tò mò làm chết con tò vò" chưa?

Tribute nói:
Sorry Knine, mình ko hề muốn đọc cm của Knine nữa và nhiều người cũng như mình. Nhưng quả thật với những cm thế này thì hết chỗ nói. Không còn gì minh chứng sâu sắc hơn về sự bì ổi, cố tình vô lý trí của Knine hơn thế này nữa.

Tribute nói:
Em cũng đã đậy cái đống mứt ấy lại rồi, nhưng thi thoảng lại tò mò hé ra tí xem cái đống mứt ấy nó đã mục rữa chưa nhưng mà càng ngày nó càng thúi, lại phải bịt mũi đậy lại. Chết cái tội tò mò cơ.

sgb345 nói:
Theo gợi ý của bác Gen, xin giới thiệu cách Block Mem (xóa bài mem đó viết khỏi màn hình, khỏi mất công đọc) cho các bác nào quan tâm, gồm 2 bước như sau:

- Bước 1: Tìm bài viết của mem mình muốn xóa khỏi màn hình. Đưa con trỏ vào tên mem đó (ở góc trái trên cùng của bài viết), có một hộp thoại hiện ra.
- Bước 2: đưa con trỏ xuống dòng thứ 2 (có chữ Block member), nhấn phím chuột trái. Có một hộp thoại nữa hiện ra có 2 ô chữ OK và Cancel. Nhấn OK.

Kết quả là các điều viết linh tinh các bác không muốn xem đều biến mất như thế này.

gentledog nói:
@Bác knine: Đặc điểm của diễn đàn này là nơi qui tụ của các cá nhân ko còn quá trẻ, hầu hết đều có học hành và có địa vị nhất định trong xh. Đại đa số là những ng có ý thức, trong đó có ý thức tôn trọng PL. Vì vậy thiết nghĩ bác ko cần phải rao giảng như đối với những ng mù chữ ko có chút kiến thức PL và XH nào hay giới giang hồ bất chấp PL . Nếu em ko nhầm thì bác cũng thuộc diện có tuổi trên diễn đàn này và rất ngạc nhiên thấy bác cũng cho ra các cm thô tục và bạo lực chẳng thua ai ! :( Nếu bác cũng có nhu cầu giải trí cuối tuần hay xả chút stress thì hãy ra CNL mà chém gió thả bom tưng bừng thì hợp lý hơn ! :D
@All: Ta nên tự kiềm chế ko nên cm quá thô lỗ hay bạo lực, làm hỏng mất 1 thớt bổ ích !
[

Hạng D
15/12/06
1.708
269
83
TP HCM
gentledog nói:
Lâu lắm rồi mới đc thấy mấy cm đúng mực của K... !

Cái nick đó bao gồm nhiều người cùng spam, bác Gen à. Mỗi bài một phong cách khác nhau. Nhưng mục đích spam chỉ có 1.
Nhiều Oser còn nghĩ member này là người đa nhân cách nữa đó bác.

Hạng D
8/3/10
1.299
5.591
113
Tui có chút thắc mắc không biết là cái chổ bác Đông rẽ ra có cắm bảng giao nhau với đường ưu tiên (hoặc không ưu tiên) hay không.

Hạng D
12/3/11
1.908
1
0
sgb345 nói:
gentledog nói:
Lâu lắm rồi mới đc thấy mấy cm đúng mực của K... !

Cái nick đó bao gồm nhiều người cùng spam, bác Gen à. Mỗi bài một phong cách khác nhau. Nhưng mục đích spam chỉ có 1.
Nhiều Oser còn nghĩ member này là người đa nhân cách nữa đó bác.

Mấy nick sgb....này tên khác nhau nhưng chỉ có 1 người, cái kiểu sủa y chang nhau :D:D

Hạng D
12/3/11
1.908
1
0
Lustigbee nói:
sao bạn Ngu cứ thích bám víu vào cái chữ "ngã 3" thế nhỉ ? Trong SG không cần "ngã 3 hay ngã 7" gì cả, <span style=""color: #ff0000;"">cứ có con hẻm (hẻm lớn, oto đi được) là sẽ có 1 biển báo cấm đậu xe nhắc lại</span> . Còn không có thì đậu thoải mái . Ai phạt tôi thì tôi bảo <span style=""color: #993366;"">vừa đi từ trong hẻm ra , rẽ phải ko thấy cấm đậu , thế là đậu </span>. Bởi vậy<span style=""color: #ff0000;""> trong SG cắm biển rất nghiêm túc</span> , sau mỗi con hẻm đều có biển <span style=""color: #ff0000;"">nhắc lại Cấm Đậu Xe</span>

Bạn Ngu có cần tớ chụp hình chứng minh ko ? Đảm bảo tớ toàn chụp hình đầu hẻm , khỏi đường giao nhau hay "ngã 3" "ngã 7" gì đó

tớ chỉ đồng ý duy nhất 1 điểm với bạn Ngu , đó là : <span style=""color: #993366;"">đáng lẽ ra bác Đông nên kiện sở GTCC tội "không cắm biển báo rõ ràng khiến tôi bị phạt oan"</span> chứ kiện ông CSGT thì ....kết quả khó lắm .
Chỉ duy nhất 1 điểm đó thôi , còn lại bạn Ngu toàn cãi cùn , toàn lôi những điều luật vớ vẩn ở đâu ra mà áp dụng . Người đi đường tuân theo biển báo , thế thôi . Đến<span style=""color: #ff0000;""> ông CSGT còn đọc không nổi 54 phố phường cấm đậu xe </span>cơ mà , bạn Ngu nhỉ :D

Bác Khôn lìn Bee bác tham khảo đường Nguyễn Cửu Vân, QBT đi, có mấy bác bị phạt hay bị dọa bi phạt rồi không đậu. Có ngon Bác khôn lìn dư thời gian , mang Bi của bác đậu ở đi :D:D:D

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Nghĩ cũng lạ..............
Cứ vào google search mấy chữ "Anh Đông" " ngã ba" " xuan thủy" nó ra hàng ngàn website đăng mấy cái tin này, lề trái có , lề phải có , trong nước có, ngoài nước có....... rất là vui về mấy anh "Bao Công" mặt sắt đen sì.
Anh Đông nghĩ lại cũng sướng nhỉ, tốn tổng cộng có 800k +200k + 200k = 1, 2 triệu vnd = 50 usd mà nổi tiếng khắp nơi .
Tuy anh Đông thua, nhưng dư luận xã hội thì anh thắng.
Và cuối cũng mục đích đạt được của mấy phiên tòa này là gì ???

Status
Không mở trả lời sau này.