hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon
RE: Sự lựa chọn giữa Zace GL và Jolie SS

Mỗi Bác có cảm nhận khác nhau mà:D:D:D:D

O.S.P.D
29/6/04
246
3
18

Trích đoạn: thich4banh

Trích đoạn: cuc_gach

... máy Jolie mà mạnh mẽ vọt hơn ZACE thì cũng bó tay luôn (dù J 2.0 và Z 1.8)

..nại nìu tìu...;) :D

huề nhé,

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Trích đoạn: thunder

Tiếng là Toyota là theo nghĩa nào vậy bác???
À, em xin bác thứ lỗi, theo em nếu nhắc đến TOYOTA là biết ngay ô-tô, còn bảo em "được tiếng là ngồi trên Mishubishi", có khi người ta tưởng mình leo lên cái TV, bàn là hay ... ổn áp ấy chứ. :D

Bác Thun Giẻ này coi bộ khoái tiếng tăm nhể, he he...

Em thì chỉ thích ngồi trên con Mitsubishi này để lấy tiếng thôi:

Hòa Thượng coi độ em Giô Lì sao cho giống vầy mới chảnh, gắn chữ MH-2000 vô, Cục Gạch chỉ có nước vái cả rổ, he he...

Last edited by a moderator:
Tập Lái
18/6/04
28
1
0

Trích đoạn: vivu

bác này chưa biết gì về Mitsubishi rồi. Mitsu là 1 tập đoàn đa lĩnh vực. Có tham gia vào các dự án chế tạo máy bay, vệ tinh bay ì xèo , năng lượng nguyên tử ... mà bác không biết đó. Còn ai tuởng đó là cái TV, ổn áp, bàn là chắc người đó ở nông thôn hay "vùng sâu vùng xa rồi (nên đi thi Đại học đuợc cộng điểm đó bác)

Nguồn đây nè bác: http://www.mitsubishi.com/e/group/about.html

Nó làm nhiều thứ trên trời quá, nên dưới mặt đất chế chiếc ô tô chắc không bằng thằng toyota rồi! Bằng chứng là nó lỗ quá trời đó!!! (J/K)

Hạng C
30/12/04
834
67
28
50
MangNhaKinh.vn
www.MangNhaKinh.vn

Thấy các bác phân tích cuối cùng bỏ lên cân thì em joi nặnng hơn em zace, nhưng em thì thấy kết em zace hơn từ cái nhìn đầu tiên, nhìn vẻ ngoài em jolie hơi bị bị xệ đít về phía sau...chỉ nhìn thôi chứ có đâu mà đi thử...và hơnm nữa, có ông bạn mua em jo về được đúng 10 ngày thì lại đẩy đi ngay cũng vì mấy lí do đó...