Hạng B2
5/7/14
175
254
63
Ket qua chay ngay hom nay Khong co Em Nhu e tuong , am thanh loc coc loc coc van doi vao cabin cac Bac a. Mai mot e se thay rotuyn vi rotuyn Xe Em Hoi bi ro, e Xe Bao Bac sau
Em đang quan tâm cái vụ này.khi nào bác làm xong nhớ chia sẻ kinh nghiệm cho em nha., thanks bác !

Hạng B2
3/7/05
235
773
93
Sunny không có cái jack đó nhoen! :3dquaytay: Nên phải đối không hiệu lực.:D
nghe các bác muốn ban nick nên sợ quá phải online bằng destop nè, các bác chỉ muốn ban nick và hù xử em không à, trong khi đó đâu phải em cố tình đánh chữ không dấu đâu. mà các bác không rộng lượng từ bi hỷ xả chỉ cho em cách đáng có dấu bằng iphone cùi bắp .
quay lại vấn đề jack cắm két nước bị hư, em mang mẫu ra ADV hỏi mua thì họ báo hàng cũ zin nhật giống mẫu 200.000,em cảm thấy hơi đắt nên chạy vào chổ khác cũng bán hàng cũ . anh NV lấy cho em 1 bộ có 30.000 à, thế là mang về tự sướng , ráp vô quạt chạy phà phà .
nhân tiện các bác cho em hỏi chỗ nào chuyên bán phụ tùng su wagon ? thước lái va rotuyn em có vấn đề không biết nên thay hay phục hồi ạ? các bác có cao kiến gì không?

• Like
Reactions: pxtanh and Phuccao
Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
nghe các bác muốn ban nick nên sợ quá phải online bằng destop nè, các bác chỉ muốn ban nick và hù xử em không à, trong khi đó đâu phải em cố tình đánh chữ không dấu đâu. mà các bác không rộng lượng từ bi hỷ xả chỉ cho em cách đáng có dấu bằng iphone cùi bắp .
quay lại vấn đề jack cắm két nước bị hư, em mang mẫu ra ADV hỏi mua thì họ báo hàng cũ zin nhật giống mẫu 200.000,em cảm thấy hơi đắt nên chạy vào chổ khác cũng bán hàng cũ . anh NV lấy cho em 1 bộ có 30.000 à, thế là mang về tự sướng , ráp vô quạt chạy phà phà .
nhân tiện các bác cho em hỏi chỗ nào chuyên bán phụ tùng su wagon ? thước lái va rotuyn em có vấn đề không biết nên thay hay phục hồi ạ? các bác có cao kiến gì không?
Chúc mừng bác! :3dup::3dup:

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Còn 1 cái giắc nữa cũng sẽ ảnh hưởng đến nhiệt máy đó bác. Giắc cấp điện cho quạt khi mở máy lạnh nó nằm ở chổ bình lưu ga giàn nóng. cái này thì dễ Kt bác nổ máy bật máy lạnh(ko cần nóng máy) kt xem quạt két nước có chạy ko. Dùng tay lắc nhẹ nhẹ xem có bị mất điện ko. nếu lỏng lẽo thì thay luôn cho an tâm.

• Like
Reactions: pxtanh
Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113
Em cũng xài mấy cái thiết bị táo nè, vẫn gõ được tiếng Việt bác ơi, có điều trên desktop bác có thể bỏ dấu bằng số (i.e. dấu sắc số 1, dấu huyền số 2 ect...), còn trên táo thì bác phải gõ kiểu telex (tức đ = dd, ê = ee, ă = aw ect...). Hơn nữa, bên trái phím "Space Bar" có biểu tượng quả địa cầu, bác có thể bấm vào đó để thay đổi kiểu gõ tiếng Anh hay tiếng Việt.

• Like
Reactions: Robe_Hai
Hạng B2
9/3/11
257
30
28
Đi ngang gara thấy xe lão kietoto đang nâng gầm nữa òi hahaha:3dmong::3dquaytay::3dchientrung::3duongbiahutthuoc::3duongbiahutthuoc::3duongbia::3dcuoi::3dcuoi::3dtanghoa::3dtanghoaheo::3dnhacnon::3dtanghoaheo::3dtanghoa::3dcuoigif:hahaha