Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Cái thú của người chơi xe cũ là thế đấy, tối ngày hể rảnh rổi là mò tùm lum hết á! hi..hi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
11/3/11
951
456
63
Ối trời!! em có bị nứt lốc đâu mà biết. Cái này là bs Phuoc84 dạy em phải làm vậy hôm xe bị sôi nước chuyến đi CamRanh
!!! Không lẽ ổng thuốc tui sao ta!:3dkhoc::3dcuoileluoi:
Nứt thân máy thì ít mà phỏng thì nhiều bác ơi. Lúc đó trong hệ thống có áp cục bộ. Nhiệt độ cao hơn 100 độ. Bác lặp tức cho nước nguội vô. Nước biết thành hơi tức thì, nổ ra phỏng mình. Còn việc chờ nguội cũng đúng. Nếu bác tắt máy, cho nc vào thì nc ko vào dc block máy. Cái này sai.
Phải để máy nổ, châm nước mối đúng nha bác. Cái này có thể dẫn đến tình trạnh như BS Phước nói.

Hạng C
11/3/11
951
456
63
Thanks cac Bac nhieu, sau khi kiem tra Thi chi can thay bom nuoc la ok thoi a, nhan tien e thay luon 2 Cuc cao su Bat Beo , the la Xe het keu khi chay qua o ga.e thay luon 2 day curoa ben Ngoai va day curoa cam luon, chay cho no yen tam , the la het hon 2 chai
Vậy là rẻ rồi bác ơi. Thay ở đâu vậy bác

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Các bác chưa thấy chưa tin! em thì thấy rồi. Hôm đi trên đường 3/2 từ xa mình thấy ụn khói bốc cao hơn 5 > 6 chạy tới gần thấy anh Taxxi mình mẫy đầu cổ ướt toàn nước xanh lè đang mở cửa kêu 2 khách Tây bắt xe khác đi tiếp. nhắm chắc bác ấy phỏng ko nhẹ đâu!

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
23/6/18
3
0
1
42
xe em bị ngấm nước làm mát vào buòng đốt mỗi sáng khởi động khói như quạt chả xe em máy dầu 2.0 carens mt đời 2007 khắc qhục làm sao