Hạng B2
22/12/10
183
0
16
HCM City
tranvietanhtuan nói:
thiệt ra sửa xe cỏ...lắt nhắt chứ thu nhập nhiều tiền hơn xe xịn đới.
gara thi sống vào xe cỏ chứ xe xịn (mới) thì 10 năm mới hư, mà có hư tui nó cũng dua vào hãng bảo hành. nên nếu gara nào chê xe cỏ là chết đói.

Hạng D
13/8/07
1.545
3.444
113
comayve nói:
semi_18wheels nói:
Automatic nói:
Cảm ơn các bác quan tâm ủng hộ 3T bọn em. Có gì các bác cứ đt trước 0988200139 thông báo sơ bộ tình hình để có thể biết trước thời gian sửa chữa nhé các bác....
Cám ơn Bác, em đã đến gara bác :-( buồn quá xe mình xe cỏ, lại chỉ làm lặt vặt nên bị từ chối, đành phải quay ra đi tìm gara khác.
Phải chi tiền nhiều, xe đẹp xe ngon chắc không bị đuổi
Chắc bác có gì hiểu nhầm, hoặc bác vào Tam Tiến thời điểm đang quá đông xe thôi. Xe em cũng thuộc dạng siêu xe cỏ, em thấy dịch vụ Tam Tiến cho xe cỏ của em Ok lắm mà! Bất cứ khi nào gặp sự cố em đều nhận được tư vấn rất nhiệt tình. Có lần xe em bị trục trặc tận quận 10, gọi điện cầu cứu Tam Tiến bác ấy còn cử nhân viên xuống tận nơi để cấp cứu cho em, OK xong xuôi mấy anh nhân viên mới về!
chính xác,3T quá ok kekeke

Tập Lái
9/11/11
40
0
0
Bác cho em hỏi xe em fiat siena ed 2001 màu trắng muốn sơn lại xe trừ nóc, nắp capo, nóc thùng sau và bình xăng bị mọt, chỗ lắp chắn bùn sau bị gỉ sét hết khoảng bao nhiêu? thời gian bao lâu thì xong? em ở vũng tàu

Hạng B1
19/12/06
57
0
6
43
hcm city
kính các bác,
thực ra sự việc nó là như sau:
Sáng hôm đó em chạy xe lên gara, em cẩn thận đậu xe ngoài đường rồi chạy bộ vào hỏi xem có nhận sửa xe cho em ko? để em còn chạy vô. Mấy chú thợ bảo OK, chạy vào, báo bệnh cho các chú thợ, các chú nói OK.
Bỗng ở đâu có chú còn trẻ nhưng chắc là quản lý chạy qua bảo ko nhận, nói chuyện em bảo là OS giới thiệu tới, chú ta có vẻ ngại, liền hỏi em xe có cần lấy gấp ko? em bảo ko cần gấp, chừng nào làm xong điện em lấy xe. Xong thấy chú ấy lưỡng lự băn khoăn nên em cũng chẳng muốn sửa nữa, nên de xe ra đi kiếm chỗ khác.
Nói thật là hôm đó cũng ko đông xe, thợ bảo với em là làm nhoằng cái là xong vì toàn bệnh vặt. Thợ lấy đồ nghề ra định làm, nhưng quản lý ko cho nên thụt lại.
Chuyện này cũng là chuyện nhỏ, em chỉ muốn chia sẻ cho mọi người rút kinh nghiệm thôi, nhất là các bác ở xa khỏi phải chạy xe lên rồi lại chạy xe về.

Tập Lái
15/1/12
2
0
0
bac oi? peugeot 405 cho minh co phu tung thay khong bac? em muon lam lai noi that. xin cac bac chi giup