Tập Lái
24/10/15
11
13
3
38
Bạn có thể cho mình biết dịch vụ mốc 1000km ok ko? Vì mình thấy xưởng dịch vụ nào của subaru cũng sơ sài. xe ko bàn, với mình là rất đẹp và lái rất hay. Chỉ lăn tăn duy nhất vấn đề bảo dưỡng. Mình đã từng mua Mitsu năm 2017 và phải bán ngay vì sự yếu kém trong dịch vụ.
Mình mang xe đến dc phục vụ nhệt tình, k mất bất cứ chi phí gì, rất ổn. làm các công tác xong được tặng 1 lọ dung dịch làm sạch. và chỉ dẫn cho đợt tiếp theo. nói chung rất hài lòng

Tập Lái
24/10/15
11
13
3
38
uh, đúng là chưa, nhưng đã từng lái thử XV, nhỏ nhẹ hơn nhưng cùng động cơ với em này và cũng là CVT. XV đã thấy đủ ỳ rồi thì lý do gì em này to, nặng hơn mà lại ko ỳ? Chắc có công nghệ thần thánh nào đó mà tui ko biết
phải sử dụng lâu dài mới thấy được, lái thử k đánh giá hết. cá nhân mình thấy đủ dùng

19/5/16
230
112
43
39
phải sử dụng lâu dài mới thấy được, lái thử k đánh giá hết. cá nhân mình thấy đủ dùng
Chung quan điểm.
Nó êm vãi đái. Ga đầu nếu qua chế độ S vẫn khá nhạy so với cái xác 1.7-1.8 tấn 4 bánh toàn thời gian.
Toàn bộ chi tiết trên xe phải đến 90% là Made in Japan. Đến những thứ cơ bản như cái lốp cũng Made in Japan, cái khay để tiền xe và ví tiền vô tri vô giác cũng phải là Made in Japan.
Subaru Forester 2022 vì sao chưa ra mắt? Khi nào mới về Việt Nam?

Thôi thì ai hiểu giá trị thì nhận được chất lượng/ /số tiền cày cuốc bỏ ra. Ai lăn tăn xe tàu, máy gào thì qua Mazda, Hyundai, Kia mua.

• Like
Reactions: minhtuan_bm
Hạng C
30/11/21
624
915
93
37
xấu vc, thôi đừng đem về chi, cái shownrom cả tháng éo ai ghé :D

Hạng B2
27/10/10
164
234
43
CNL
www.savax.com.vn
Em đưa vợ đi xem và lái thử Cx8, Crv, Subaru. Cuối cùng vợ em lại chọn Subaru vì nội thất đơn giản nhưng tinh tế, góc quan sát rộng, hàng 2 ngồi rất thoải mái. Em thì thích vì ít đụng hàng và dẫn động 4 bánh. Quan trọng là bản IL đang có giá giảm tốt. Dù lái thử thấy xe ko bốc như Crv, máy mới nổ rất to lúc sau mới êm, dàn nhựa trong khoang máy mỏng và ko chắc chắn, ồn hơn Ps em đang đi. Giữa tháng đón em về sẽ trải nghiệm tiếp.
Ps: Từ khi chốt ra đường thấy khá nhiều Subaru chạy.

Hạng C
10/5/11
669
5.886
103
Em đưa vợ đi xem và lái thử Cx8, Crv, Subaru. Cuối cùng vợ em lại chọn Subaru vì nội thất đơn giản nhưng tinh tế, góc quan sát rộng, hàng 2 ngồi rất thoải mái. Em thì thích vì ít đụng hàng và dẫn động 4 bánh. Quan trọng là bản IL đang có giá giảm tốt. Dù lái thử thấy xe ko bốc như Crv, máy mới nổ rất to lúc sau mới êm, dàn nhựa trong khoang máy mỏng và ko chắc chắn, ồn hơn Ps em đang đi. Giữa tháng đón em về sẽ trải nghiệm tiếp.
Ps: Từ khi chốt ra đường thấy khá nhiều Subaru chạy.
xe bị cắt sạch option: tự động lock, tự động gập gương, sunroof. Chạy chậm thì bồng bềnh lắc lư. Khi a mua xe về thì anh mới để ý xe đó ngoài đường nên thấy nhiều thôi

• Like
Reactions: tmt911
Hạng B2
27/10/10
164
234
43
CNL
www.savax.com.vn
xe bị cắt sạch option: tự động lock, tự động gập gương, sunroof. Chạy chậm thì bồng bềnh
xe bị cắt sạch option: tự động lock, tự động gập gương, sunroof. Chạy chậm thì bồng bềnh lắc lư. Khi a mua xe về thì anh mới để ý xe đó ngoài đường nên thấy nhiều thôi
Bs 51K nhiều anh. Chắc do giá giảm bớt ngáo. Mấy món kia thì tốn thêm ít tiền. Em sợ nhất bồng bềnh chưa cảm nhận đc. Mà 1 tỏi ở Việt Nam cũng khó đòi hỏi nhiều đc.

Hạng D
18/7/11
1.004
4.772
113
Q7
Mình đang nghiên cứu mua 1 xe 2 cầu giá mềm như để đi phượt, mà thấy mấy anh chê forester quá :D

Hạng C
6/8/17
838
681
103
bốn bể
trông có khác gì hiện tại đâu nhỉ? hay chỉ là facelift. Mà bọn Subaru thiết kế cái xe trông yếu ớt thế nào ấy