DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
Em còn dư bộ vè che mưa Forester chính hãng MIV, bác có nhu cần thì inbox :)
M6. Quan tâm đến lắp vè che mưa, chắn bùn, ốp inox cản sau, ốp trang trí cửa...khay cao su cho cốp sau....
Hôm nay vừa ghé hãng thấy giá mấy phụ kiện hãng mà chóng mặt quá !
Các anh đi trước có nguồn nào dễ thở hơn không hay bắt buộc phải vào hãng vậy ạ ??

• Like
Reactions: mazda6.
Tập Lái
23/7/12
19
0
1
HCM
mua FXT xong thì việc đầu tiên là bác vứt cây swaybar 16'' zin ra thay ngay 19'' vào là triệt tiêu tối đa hiện tượng trượt nhẹ bánh sau hehehe, sau đó bác cứ chạy 1 thời gian với xe zin đi rồi từ từ cảm nhận hãy gắn thêm đồ.
Còn về Dampers thì hiện tại khá nhiều loại cho FXT riêng em thì đang xài Dampers STi for FXT, theo đánh giá của em thì rất ngon giảm được cái hiện tượng nảy giựt của zin gần như hoàn toàn - Gắn dampers này ở đâu cũng đc bác vào Ws MIV hay bên ngoài đều dễ. ( bác ở TPHCM thì mời bác bữa cafe, khi đó chắc chắn bác sẽ có nhiều câu hỏi hơn và bên SSC cũng dễ tư vấn cho bác hơn) Nếu bác kg ở TP thì cứ inbox em liệt kê các vấn đề, cái nào em biết em hỗ trợ bác thêm.
Bác rảnh cafe đầu năm em tham khảo vụ độ này cái. Em chạy đc 1 tháng mà vợ cả kêu xe lắc quá (chắc lúc trước nhà em đi MPV đầm hơn) nên em phải tìm cách khắc phục hihi

Tập Lái
23/7/12
19
0
1
HCM
Haha e đây e đây, qua tết cafe e sẽ đưa ra các gói đa cấp cho bác 6 chọn. Nói vui thôi, mấy cái auto lock này nọ cũng khá đơn giản còn các món gắn thêm bác 6 order về giá hợp lý hơn. Many thanks bác Dennis đã dắt mối kkkkk
Anh Antoni gom ae cafe chung đi. Qua tháng 4 em đi Nhật gom hàng

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Bác rảnh cafe đầu năm em tham khảo vụ độ này cái. Em chạy đc 1 tháng mà vợ cả kêu xe lắc quá (chắc lúc trước nhà em đi MPV đầm hơn) nên em phải tìm cách khắc phục hihi
Bác inbox em số đt đi, cuối tuần cafe em alo cho bác ra chém gió luôn kkkk

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Em Hà Bình Thạnh nè bác 0915551125. Bác hẹn em mấy bữa rùi mà ko thấy
ah Bác Hà à, cuối năm anh em ai cũng nhiều việc nên kg tụ họp đc. Để em xem cuối tuần này hẹn anh em cafe sẽ alo bác sớm

Hạng D
14/8/11
4.162
87.644
113
Haha e đây e đây, qua tết cafe e sẽ đưa ra các gói đa cấp cho bác 6 chọn. Nói vui thôi, mấy cái auto lock này nọ cũng khá đơn giản còn các món gắn thêm bác 6 order về giá hợp lý hơn. Many thanks bác Dennis đã dắt mối kkkkk
Bận bù đầu nay rảnh mới để ý lại !! Chờ mãi chả thấy Anh @AntoniPham " lùa" m6. Nên phải nhắc đây !!:)

Hạng D
14/8/11
4.162
87.644
113
Chúc mừng bác 6 đổi xe.
.....
2. Có module cắm phát ăn ngay: tắt máy bấm lock tự gập gương, lên kính. Unlock tự mở gương. Tự chốt cửa khi xe chạy 20km/h. Xe dừng tắt máy tự unlock. Xe dừng unlock bằng tay để mở cửa cho người xuống, xong đóng cửa chạy tiếp thì sẽ tự lock cửa...
Chi tiết các bác @nmtung @AntoniPham sẽ vào lùa bác sau nha, em xong nhiệm vụ cò mồi hihi.
Đây !! Cái số 2 !! Cụ @nmtung " lùa" em đeeeeeeee !!:p.
PM: bao da chìa khóa cụ gửi dùng rất ok !!:)