Hạng D
6/4/05
3.604
2.136
113
Cái này sang tuần e gửi bác nhé, đợt này ko có sẵn vì có bao xe ở HN lắp hết rồi, kkk.
Sẵn lùa luôn cái chắn gầm, chắn hộp số, giải nhiệt két nước, full led nội thất/đèn, sấy gương hậu+chống chói, welcome light, footwell light...luôn nhể

• Like
Reactions: mazda6.
Hạng B2
30/8/10
205
164
43
Sẵn lùa luôn cái chắn gầm, chắn hộp số, giải nhiệt két nước, full led nội thất/đèn, sấy gương hậu+chống chói, welcome light, footwell light...luôn nhể

Lại vào cắt phế đới

Tập Lái
12/5/18
19
5
3
40
Em định rước chiếc forester trong tháng này,các bác thấy ổn ko?

• Like
Tập Lái
12/5/18
19
5
3
40
Money's already, and you truely want ... thì rước nhanh lúc nào ổn lúc đó !!:D
Có nên đợi nó ra bảng nâng cấp ko?cuối năm bảng 2019 sẽ về Vn, Vì em nó vẫn còn phanh tay kéo cơ :(

• Like
Hạng D
14/8/11
4.163
87.896
113
Có nên đợi nó ra bảng nâng cấp ko? Vì em nó vẫn còn phanh tay kéo cơ :(
1- nếu anh ở SG thì như mình biết FR hết rồi thì phải. Cố gắng thì cuối năm có thể bản 2018 với nhiều nâng cấp mới về. Tuy nhiên, nó là nhập Thái chứ ko phải nguyên chiếc từ Nhật.
2- Subaru ( và nhất là FR ) là xe giành cho những người yêu sự đơn giản, ưu tiên chú ý nhiều đến cảm giác lái và thực sự thích nó. Vậy Nếu còn lăn tăn vụ phanh điện hay tay thì lấy Su Fr coi chừng mau chán nhé !!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: IsaVu
Tập Lái
12/5/18
19
5
3
40
1- nếu anh ở SG thì như mình biết FR hết rồi thì phải. Cố gắng thì cuối năm có thể bản 2018 với nhiều nâng cấp mới về. Tuy nhiên, nó là nhập Thái chứ ko phải nguyên chiếc từ Nhật.
2- Subaru ( và nhất là FR ) là xe giành cho những người yêu sự đơn giản, chí ý nhiều đến cảm giác lái và thực sự thích nó. Nếu còn lăn tăn vụ phanh điện hay tay thì lấy Su Fr coi chừng mau chán nhé !!
Thế chú trọng option và cảm giác lái và ít tốn phí bão dưỡng lặt vặt thì cưới em nào vậy bác :D

• Like