Thảo Luận subaru outback 2.5

LQ
Tập Lái
28/8/11
46
0
0
Re:subaru outback 2.5

Công suất cực đại: 170Hp / 5600 rpm
Mô men xoắn cực đại: 229Nm / 4400 rpm
Hộp số CVT tự động 5 cấp
Tăng tốc: 10.4s
Tốc độ tối đa: 198 km/h.
GIÁ: $84,000
:-D

Hạng D
9/5/09
3.409
16.129
113

máy 2.5 mà chỉ 170hp thì yếu nhỉ. Con Mit IO Đài Loan 2.0 mà cũng đã 157hp rồi. Chưa kể Lancer nhẹ hơn.

LQ
Tập Lái
28/8/11
46
0
0

Các bác ợ, nhiều khi em thấy chúng ta đem 1 vật ra so sánh 1 cách rất cào bằng về mọi mặt. Em thừa nhận giá xe bên em hơi cao thật, em sẽ tiếp thu và ráng truyền đạt lên những người có quyền quyết định giá. Tuy nhiên, để so sánh về chất lượng và kĩ thuật thì chúng ta chưa phải là chuyên gia, em ko bao giờ đem subaru ra so giò so cẳng với những anh hai trong nền công nghiệp ô tô, và lại càng ko đem những hãng có phân khúc thị trường bình dân mà chê bai họ. Ở hãng nào cũng vậy ko riêng Subaru, đắt hơn thì mọi ng phàn nàn có gì mà đắt thế, con này con kia rẻ hơn mà ngon hơn (mà thật sự chưa biết ngon hơn về cái gì?), còn rẻ hơn thì chê ko đẳng cấp.

Hạng D
9/5/09
3.409
16.129
113

Hehe em cũng chạy subaru rồi mà bác LQ. Em chỉ so sơ sơ lancer và subaru vì em nĩ mítubishi là hãng tươmg đương. Còn nếu bác bảo subaru là xe sanng k so với bình dân thì em k có ý kiến. Tuy nhiên em vẫn bảo lưu ý kiến máy xe này yếu so với công nghệ hiện tại và so với chính cả thương hiệu subaru. Cảm giác lái và tốc độ thì đã mất đi một thứ rồi.
Còn về giá em k bàn vì giá bên bác đưa ra em nghĩ hợp lý nếu tỉnh đúng và đủ thuế và hoá đơn xuát ra theo đúng giá. Nhưng em nghux vãn có những vách để làm giá giảm xuống cạnh tranh hơn một tí để tăng doanh thu. Cinf nếu như ý bác là xe của tôi tốt, tôi thích bán giá vao. Ai thích mua thì mua, k mua thì lượn thì em xin thu lị tất cả ý kiến em từng post trong box subaru này

LQ
Tập Lái
28/8/11
46
0
0

Em xin chân thành cảm ơn ý kiến của bác Richievn! Em rất tiếp thu ý kiến của bác, em KHÔNG CÓ CHỦ Ý đả kích ý kiến của bác, nếu em có làm như vậy thì bác cho em xin lỗi! Quan điểm của em, bác nào có nhã ý tìm hiểu về xe Subaru, tính năng nổi bật nói chung thì em rất vui lòng và hân hạnh phục vụ, bác nào có nhiều kinh nghiệm và kiến thức thực tế thì em xin rót nước mời trà các bác để học hỏi thêm kiến thức, bác nào có những ý kiến tranh luận thì em cũng sẽ ráng phản biện để đi đến kết luận đúng nhất! Đối với những bác năm thì mười họa bỗng dưng ghé vào phán vài câu nghe ko xuôi tai thì em cũng xin thất lễ với bác đó!
Còn về chiến lược kinh doanh, em mạn phép ko bàn. Em xin hết!

Hạng B2
9/1/12
142
2
18

Neu gia the nay thi lay con TIGUAN2011 ngon hon nhieu.

Tập Lái
23/11/10
18
0
6

tình hình xe uotback 2.5 sắp về chưa bác LQ ?