Hạng D
11/4/10
1.521
3.097
113
TP.HCM
Người thành công luôn có lối đi riêng, ngoại thất con này bền dáng gớm, rất hợp với chị áo hồng! :D

Nghe nói con này cốp rộng, Giá 2,1 tỷ là bao gồm Vat + 2 bao cỏ Mỹ trong cốp, nên thôi kệ bi nhiêu thì bi,.. :D

Hạng B2
9/3/21
175
199
43
thế thì tốt nhất khỏi nhập khỏi bán.

Chứ cũng ôi xe nhập ra bán cũng ko ngáo thế này
Xe nào nhập ngoài asean cũng v thôi à. Volswagen nhập ấn đó thôi. Nhập cho xôm dải sản phẩm chứ cũng k mong đợi gì bán buôn

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Ngu mà người ta có hẳn hơn 2 tỷ để mua và dân mỹ mua khá nhiều toàn người ngu à :))
Bác coi giá bên mỹ so với camry & ford explorer thế nào ạ !
Thua explorer cả chục k hơn mà về vn thua còn 200tr ảo ma luôn (cùng là đồ nhập)

em cũng thích OB mà giá ngáo quá chịu không nổi !!!!

• Like
Reactions: QuyenPDK
Hạng F
28/8/19
6.702
11.399
113
Palm Beach, Florida, US
Ái dà, Subaru!
Mọi thứ trừ CVT ra là ngày nay đáng để mua đấy. Nhưng phải xét mua con nào, thích hợp tay lái nào.
Subaru bây giờ Form dáng cũng đổi mới rồi ko như ngày xưa đâu.
OB, nói thẳng là Mình cực kỳ dị ứng cái Form xuồng 4 lá của nó. Nhưng ở đây, lại thấy nó chạy khá nhiều.
FR, compact, Form thân cũng hiện đại như Rav4, chỉ có nắp capo hơi dài do máy Boxer.
Ascent, xe này đẹp nhất, chung mâm bọn Highlander.
Xe Subaru cũng rất bền và AWD là ngon nhất.
Như đã nói, cho tay lái, những ai lái bình thường, chậm rãi thì mua Subaru là lựa chọn ko tồi.
Đặc biệt đường mưa trơn trợt, lái Awd khác rõ Fwd. Máy Boxer t/k có quán tính hướng xuống gầm nên khi thắng thấy xe ghìm xuống đường .
Cá nhân theo k/n của Mình, nếu là xe Nhật, xe cỏ, đều chọn Awd thì thứ tự sẽ là Toyota (AT), Subaru rồi mới đến Honda (đều là CVT).

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
25/2/18
394
508
93
38
Bác coi giá bên mỹ so với camry & ford explorer thế nào ạ !
Thua explorer cả chục k hơn mà về vn thua còn 200tr ảo ma luôn (cùng là đồ nhập)

em cũng thích OB mà giá ngáo quá chịu không nổi !!!!
Thì mình đang nói về vấn đề chửi ng khác ngu thôi b, còn thuế quan Vn thì khỏi nói r