Thảo Luận SUBARU STYLE

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Chao cac ban !
Ke tu khi biet lai xe den gio da gan 10 nam.Su dung qua 4 doi xe HONDA , TOYOTA , FORD va
gio la SUBARU.Mot dieu lam minh tran tro la lam the nao de tro thanh mot professional driver.
Minh xin lay mot thi du khi di tren duong , gap mot BENLEY , ROLL.. minh rat nguong mo tuy
nhien phong cach lai xe va cach chay xe lai gay ra mot so phan cam nhu chay au , khong nhuong
duong cho cac xe khac dang di tren duong , bop coi inh oi ....
Hom nay , minh mao muoi tao topic nay mong cac ban trao doi nhung kinh nghiem qui bau cung
nhu nhung dieu nen lam khi lai xe tren duong nham cai thien ky nang lai xe cung nhu phong cach
mot profession driver tren moi neo duong nhe.

Hạng B2
4/6/11
289
45
28
43
Chiếc xe phản ánh tính cách, cách chạy xe phản ảnh con người.

PS: thôi em lót dép ngồi học hỏi, kg thôi lại ăn gạch...

Hạng B2
5/11/10
144
4
0
36
Hochiminh City
Có lần em đang chạy tốc độ khoảng 40km/h, bỗng nhiên trước mặt em khoảng 50m có 1 đứa bé đi xe đạp băng qua. Hết hồn, chân em đạp mạnh phanh, tay em ko ngừng bấm còi. Xe nó dừng lại khi còn cách đứa bé chắc đâu cũng vài chục mét. Thế là em tránh đc 1 tai nạn mà khó có thể xảy ra. Phù.... kinh nghiệm của em lúc mời tập lái trong khu vắng người đấy ạ! Em xin hết.
P.S: em cũng lót dép theo bác Duy luôn. hị hị hị.

Hạng B2
4/6/11
289
45
28
43
Mấy bác kg ai chia sẻ kinh nghiệm cho thằng em học hỏi hết àh? Nhưng mà nghĩ lại cũng hơi khó, bên box Trên đường thiên lý cũng có nhiều topics thế này lắm ạh.

Hạng C
26/11/10
718
4
18
35
e like mạnh câu của bác này.:)
duypd nói:
Chiếc xe phản ánh tính cách, cách chạy xe phản ảnh con người.

PS: thôi em lót dép ngồi học hỏi, kg thôi lại ăn gạch...

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Hom qua di qua duong Dinh Tien Hoang sau con mua lon.Minh khong dam chay nhanh so ban nuoc vao nguoi di xe may ben canh.Chi chay cham cham khoang 30 km/h.Bac Ta xi di sau bop coi inh oi doi vuot.Doi den quang duong trong moi nhuong cho bac taxi qua.Sau khi qua , thai do bac taxi rat kho chiu.Nhin minh voi thai do rat han hoc.Xin cac ban gop y truong hop nay nhe.

Hạng B2
4/6/11
289
45
28
43
Trường hợp này thì bình thường, bác cảm thấy ok là được. Còn taxi phía sau cần chạy nhanh mà kg chạy được thì dĩ nhiên là kg ok rồi. ;)

Nhưng mà Đinh Tiên Hoàng đoạn nào thế bác? Bác né qua nhường đường liệu có bị phạt kg?

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
@duypd : minh phai chay gan den sieu thi COOPMART moi nhuong duoc.
Nhan tien cac ban cho minh hoi trong truong hop gap xe dang di dang truoc co gan
decal " BABY IN CAR " thi phai su su va lai xe nhu the nao cho dung ?
Dinh nghia chinh xac khi nao thi dung decal BABY IN CAR ?