Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
- Lại nữa hả
nhất bác BCBT . em setup lịch trình cho bác nhé từ 12-18/5 LX-ĐT ; 18-25 ĐL - NT ; 26 -30 NT- PT; 30-02/6 PT-TP.HCM Of thiếu nhi

BCBT nói:
Có Em đi, nhưng từ 12-->18/5:D
choixongxu nói:
1/6 & 2/6 bà cả và F1 của em thi xong hết rồi.... em cho gia đình em đi Đà Lạt ... có bác nào đi không vậy???? :D

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
Theo lịch trình của Bác chắc về em đi đứng đuờng trả nợ luôn quá...:)
Nhìn hình Tết thiếu nhi năm ngoái mà vẫn còn thấy vui...

Sẽ cố găng thu xếp để đeo theo các Bác...:D

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Haiza, mấy ngày bận quá không vào 4rum, thấy Thớt này em ủn nhiệt tình luôn.

Em thấy khu Văn Thánh có cho thuê chòi, bàn và chuẩn bị sẳn đá, bếp BBQ...giá cũng OK. Hay mình tập trung ra đó làm phát toàn đồ nướng, gia đình nào thích ăn gì, số lượng bao nhiêu tự mang đi và chế biến luôn. Ban tổ chim chỉ chuẩn bị chương trình, quà tặng....
Ví dụ gia đình em: 0,5kg đậu bắp, 1/2 kg sườn heo, 5 cặp chân gà, 10 que nem, 5 lon bia, 3 chai Lavie...hè hè
Hoặc Ban tổ chim làm vòng siêu thị gom đồ làm sẳn (để nướng) + chén đủa, bát, ly dùng 1 lần thế là mang ra cùng chế biến và ăn tươi. Hôm rồi em tổ chức cho cơ quan cũng rứa.

Còn 2 tuần nữa, đăng ký số lượng và xác nhận tham gia bây giờ là vừa.

Em tạm hết !

Hạng B2
24/6/10
347
86
28
LLQ P8 Q. Tân Bình
Thấy tấm hình nhớ mọi người quá chừng, nhất là lão CP. Em ủng hộ ý kiến của hội trưởng, làm ở Văn thánh cho nó trung tâm.

Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai
BCBT nói:
Theo lịch trình của Bác chắc về em đi đứng đuờng trả nợ luôn quá...:)
Nhìn hình Tết thiếu nhi năm ngoái mà vẫn còn thấy vui...

Sẽ cố găng thu xếp để đeo theo các Bác...:D
Zinger10 nói:
Haiza, mấy ngày bận quá không vào 4rum, thấy Thớt này em ủn nhiệt tình luôn.

Em thấy khu Văn Thánh có cho thuê chòi, bàn và chuẩn bị sẳn đá, bếp BBQ...giá cũng OK. Hay mình tập trung ra đó làm phát toàn đồ nướng, gia đình nào thích ăn gì, số lượng bao nhiêu tự mang đi và chế biến luôn. Ban tổ chim chỉ chuẩn bị chương trình, quà tặng....
Ví dụ gia đình em: 0,5kg đậu bắp, 1/2 kg sườn heo, 5 cặp chân gà, 10 que nem, 5 lon bia, 3 chai Lavie...hè hè
Hoặc Ban tổ chim làm vòng siêu thị gom đồ làm sẳn (để nướng) + chén đủa, bát, ly dùng 1 lần thế là mang ra cùng chế biến và ăn tươi. Hôm rồi em tổ chức cho cơ quan cũng rứa.

Còn 2 tuần nữa, đăng ký số lượng và xác nhận tham gia bây giờ là vừa.

Em tạm hết !
Em vote vụ này, em chuẩn bị vài Kg ếch nướng nha.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Lưu ý các Bác là Khu Văn Thánh có hồ bơi, khu trò chơi trẻ em, cho thuê xe đạp....và nhất là nơi lý tưởng cho các tay súng của chi Hội nhé. Ngoài quà cho F1 nhân ngày 1/6 còn có trò Bắn súng có thưởng dành cho các tay súng nữa. Mại dô !
Dự kiến có mấy chủ đề bắn súng như sau:
- Nhóm chủ đề chơn dung F1
- Nhóm chủ đề phong cảnh
- Nhóm chủ đề chơn dung bà cả
- Và....
Hôm đó em (hoặc Bác Fiatsaigon) mang projecter đi chiếu mấy tấm hình vừa chụp để bình chọn, cho điểm và trao giải theo chủ đề luôn nhé !
Và tất nhiên không thể thiếu những trò chơi cho F1

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Mừng vì có bác CHT vào tổ chức, em tạm rút đây, công việc nhiều quá, bên em đang cải tổ giảm nhân sự nên phải làm nhân viên tích cực năng động thôi chứ kg lại ra đứng đường giành mối với BCBT.

Hạng C
18/9/07
534
174
43
44
Nhà em ủng hộ heo quay nhé. Ngon, mềm, và trên hết là đảm bảo vệ sinh, không tẩm phết hóa chất tầm bậy. Số lượng em sẽ canh theo số người đăng ký.
Bác CHT kỳ này có đem súng theo bắn không? Có thêm chủ đề phong cảnh... rau củ sạch không, để cho bác Xù thấy hấp dẫn chạy xuống tham gia luôn.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Dạ Bác nguyenhoangvu, Chủ đề nớ cũng hay nhơn mà ngại quá !
Em bổ sung thêm 1 chủ đề nữa là chộp đêm (phơi sáng) dành cho các tay súng chiên nghiệp như hoangvu, kunka, fiatsaigon, hienkts...
anyway, nhờ Bác CHP move Thớt này ra ngoài để anh em đăng ký tham gia đông vui ạ. Các Bác bắt đầu đăng ký đi để em còn đặt chỗ ở Văn Thánh không muộn mất.

Vote heo quay Bác nguyenhoangvu, chắc làm khoảng chục (miền tây nhé) là vừa. hehe

Vậy là đã có ếch của Bác ducga, heo quay của Bác nguyenhoangvu, Bác danhhuynh mang thêm chục gà đi bộ nữa là quá good rồi, nếu thiếu thì nhờ Bác Lép đặt cho chục ký hải sản tươi sống mang từ Cần Giờ lên là tạm đủ. Nhìn danh sách mồi này chắc phải xài ly nhỏ rồi.

Last edited by a moderator: