Hạng D
13/11/11
2.241
725
113
Sài Gòn
@CHT: Hải sản cần giờ lúc nào cần loại gì, bao nhiêu, bao trước em 01 tuần là có đủ.

Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113
Hấp dẫn, hấp dẫn!

Như có báo cáo trước với bác CHT từ hôm tất niên, em hiện đang lu bu cho "chuyến đò" cuối cùng bên Thailand. Dù vậy vẫn vào dòm ngó thường xuyên thớt này nhưng không dám chủ động gì cả. Tuy nhiên chắc chắn em và gia đình sẽ tham dự nên sẵn sàng nhận sự phân công của tổ chức :). Có gì bác CHT cứ phân công cho em nhé!

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
@Bác BU: chỉ chơi từ 2pm - 9pm thôi Bác ợ. À mà súng gì vừa ngắn vừa xoăn ghê vậy Bác ? súng chuyên bắn rau hả Bác ? chắc là luôn để chế độ Macro ?
em dự chương trình thế này:
- 2pm - 6pm: Tập trung điểm quân; Các F1 chơi các trò chơi trong KDL Văn Thánh (tô màu, nặn tượng, khu trò chơi tổng hợp, bơi, xe đạp...); các Bác tài đi săn ảnh, các Bà cả và F1s làm mẫu (Đề nghị các Bác động viên các F1, các bà cả mặc đồ đẹp để làm mẫu chung nhé. Ngoại lệ: gia đình Bác nào kỷ niệm ngày cưới đúng hoặc gần ngày này thì nhớ mặc đồ cực đẹp để làm mẫu cho anh em thi thố chủ đề ảnh cưới nhé)
- 6pm - 9pm: Tiệc BBQ + giao lưu + phát thưởng các F1; bình chọn ảnh đẹp theo từng nhóm chủ đề.

Công việc chuẩn bị của Ban tổ chim: đặt bàn; quà cho F1s; phần thưởng cho các tay súng; nước đắng, cay, ngọt; ly chén đũa, muỗng xài 1 lần.

Riêng chuẩn bị món ăn, các Bác cho ý kiến giùm em là chuẩn bị chung hay từng gia đình ạ ? em thấy từng gia đình chuẩn bị thì vui hơn, lên đến đó chỉ việc mang ra nướng thôi.

À em quên, chắc cũng phải làm 01 cái băng rốn nhể ?

Last edited by a moderator:
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Em chuyển bài trên ipad nhưng kg đc để mai em chuyển trên PC. Độ này chuyển qua chơi mở rộng overnight luôn đc kg các bác? Chơi mà cứ nghĩ đến phải đừng uống nhiều để về rồi giờ khuya thì làm mồi ngon cho xxx với 113. Theo em 1/6 cũng trùng dịp cuối tuần, chương trình vẫn như ý bác CHT nhưng địa điểm và thời gian chuyển thành off đường dài luôn đc kg các bác? Địa điểm chổ bác danhhuynh giới thiệu lần trước cũng hay hoặc xa hơn là bãi biển Long Sơn - Suối Nước Bình Thuận, hoang sơ nguyên chất.

Hạng D
3/3/13
2.477
422
83
Chương trình hấp dẩn quá..Em sẽ có mặt theo hiệu lệnh ..

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Mời các Bác vào bóng bàn và đăng ký ạ. Đặc biệt là ý kiến Bác CHP về việc đi đường dài và 2 ngày 1 đêm, các Bác cho ý kiến thêm ạ.
Em nghĩ cũng cận ngày rồi, việc off đường dài cũng phải làm công tác chuẩn bị chu đáo hơn. Hay mình cứ tổ chức QT Thiếu Nhi cho các F1 như trên, còn việc off đường dài trong hè thì sẽ lên chương trình chi tiết và thưởng cho các F1 1 chuyến dài ngày và hấp dẫn hơn (ví dụ cung SG-PT-NT-ĐL-SG hay cung Tây Miền Tây...)