Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
chauhungvnpt nói:
Hai Nguyen nói:
Có cậu em, trưa T7 vào thì khoảng chiều T7 mới đến nơi, vậy ta gửi CPN hay em nhờ cậu em xách vào ???
Cách này cũng đc nhưng sợ có phiền cậu ấy kg thôi, vì chương trình off tới thứ 7 tuần sau lận mà. Bác thấy cái nào tiện thì làm thôi sau đó báo lại cho anh em biết.
Hôm nay gởi là chiều có rồi, mấy bác còn lăn tăn gì nữa. Ai đặt gps thì chiều nay ghé đồng đen nghen
. Bác nào ko ghé thì thứ 7 sẽ chuyển cho bác HT or HP giữ giùm có tính phí.....hix hix lại xèm tép um.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
lamtan nói:
chauhungvnpt nói:
Hai Nguyen nói:
Có cậu em, trưa T7 vào thì khoảng chiều T7 mới đến nơi, vậy ta gửi CPN hay em nhờ cậu em xách vào ???
Cách này cũng đc nhưng sợ có phiền cậu ấy kg thôi, vì chương trình off tới thứ 7 tuần sau lận mà. Bác thấy cái nào tiện thì làm thôi sau đó báo lại cho anh em biết.
Hôm nay gởi là chiều có rồi, mấy bác còn lăn tăn gì nữa. Ai đặt gps thì chiều nay ghé đồng đen nghen
. Bác nào ko ghé thì thứ 7 sẽ chuyển cho bác HT or HP giữ giùm có tính phí.....hix hix lại xèm tép um.
Dù gởi kịp hay kg thì chiều nay tụ tập 1 bữa đi các bác, lâu rồi kg gặp. Ý bác zinger thế nào ah?:)

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
chauhungvnpt nói:
Dù gởi kịp hay kg thì chiều nay tụ tập 1 bữa đi các bác, lâu rồi kg gặp. Ý bác zinger thế nào ah?:)

Duyệt, nhưng Đồng Đen xa quá, kéo về gần sân bay hay bờ kè gì đi. Trốn vợ đi nên phải về sớm (trước 7h).

Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam
Sorry Lâmtan và các bác nhé, không kịp gửi rồi, vì em check với Nasco thì gửi trước 8h30 thì chiều mới đến dc, mà 8h em mới dậy nên ko kịp, hic

Lô hàng này 10kg lận nên để em hỏi cậu em xem có cầm hộ dc ko ? rồi em báo sau vậy, hic

Hạng F
11/1/10
6.130
60.856
113
Hai Nguyen nói:
Sorry Lâmtan và các bác nhé, không kịp gửi rồi, vì em check với Nasco thì gửi trước 8h30 thì chiều mới đến dc, mà 8h em mới dậy nên ko kịp, hic

Lô hàng này 10kg lận nên để em hỏi cậu em xem có cầm hộ dc ko ? rồi em báo sau vậy, hic
Để sau tết ta cũng được, gấp gì:D

Hạng F
11/1/10
6.130
60.856
113
hunghanoi nói:
Đành phải đợi vậy, Chiều nay vẫn tụ tập chứ nhỉ? Ai đăng ký thì dơ tay lên nào.
Vậy chiều nay triển khai tiếp chương trình chống loãng xương nhé. 17h00 tại Cu đen, cụ Tịt đi sớm lúc 16h30 thì có em chờ.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
lamtan buồn quá chẳng thấy lên tiếng gì cả nhể, kg có gps làm động lực thì có thứ khác mà, chú tham gia để còn về chung với anh cho có bạn đường chứ.:D Em thì o Huế hay điểm hẹn quê hương gì thì cũng như nhau. Cụ tịt cố gắng chạy thêm tý nữa tham gia cho vui, em có tý "hàng" ở quê gửi vào bác phải tham gia để thưởng thức nhé.:D