Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
lamtan nói:
chauhungvnpt nói:
Chữ ký em có lại rồi, mừng quá, em cũng dự định CN này sẽ test thử cái GPS nhưng giờ đành đợi thôi.
@CP: "Hàng Phan Thiết hấp dẫn hơn là cái chắc, chắc chắn các bác sẽ hài lòng.:D
Nghe hấp dẫn quá nhể..nhưng ko biêt 7h có mẹt còn hàng ko đây.
Anh cũng phải ra xe quen lấy hàng xong mới chạy tới nên chắc chắn là còn nếu 7h chú có mặt. Anh cũng để dành 1 ít gởi mấy bác thân đem về cho bà cả với F1 vui.:)

Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam
chauhungvnpt nói:
Hai Nguyen nói:
Một lần nữa sorry chú lamtan nhé, mất công chú đt hướng dẫn shipping, hic, cái tụi Nco này nó ko confirmed giao T7 (nghỉ) nên chỉ noi chung chung cố găng hết mức nên có khi phải thứ 2, mới giao, hic,

Nghĩ cách nào shipping vậy, đâu tuần nhận vậy - danh sách 10 máy đây

1. Lamtan: 1 c - confirmed - đã nhận đạn
2. Bé Thơm: 1 c- confirmed - đã nhận đạn
3. Bí tỉ: 1 c - confirmed - đã nhận đạn
4. Tuansteel: 1 c - confirmed - đã nhận đạn
5. BCBT: 1 c - confirmed - đã nhận đạn
6.hunghanoi 1c - confirmed đã nhận đạn dùng thẻ 8Gb
7. Trieuthuy 1c - confirmed đã nhận đạn
8. HienKTS 1c - confirmed đã nhận đạn
9. Zinger10 1c - confirmed đã nhận đạn
10. Caty -1 c - confirmed - đã nhận đạn
Túm cái váy lại là bác đã gửi rồi đúng kg ah? Còn lại là phụ thuộc mấy ông Nas thôi đúng kg bác? Bác gửi theo tên em hay tên cụ tịt vậy? Nếu tên em bác nhớ bảo nó gọi vào cái ip4gs mới của em nhé, cái 8800 gold Arte em để quên ở cty rồi.:):D
Chưa bác ạ, gọi ra nên thấy bảo thế lại thôi, hihi
Để check với cậu em xem sao, hơi nặng nhưng nếu nó ok thì cũng dc, ko thì tính tuần sau gửi vậy, T2 gửi chắc T3 nhận thoải mái

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
chauhungvnpt nói:
Hai Nguyen nói:
Một lần nữa sorry chú lamtan nhé, mất công chú đt hướng dẫn shipping, hic, cái tụi Nco này nó ko confirmed giao T7 (nghỉ) nên chỉ noi chung chung cố găng hết mức nên có khi phải thứ 2, mới giao, hic,

Nghĩ cách nào shipping vậy, đâu tuần nhận vậy - danh sách 10 máy đây

1. Lamtan: 1 c - confirmed - đã nhận đạn
2. Bé Thơm: 1 c- confirmed - đã nhận đạn
3. Bí tỉ: 1 c - confirmed - đã nhận đạn
4. Tuansteel: 1 c - confirmed - đã nhận đạn
5. BCBT: 1 c - confirmed - đã nhận đạn
6.hunghanoi 1c - confirmed đã nhận đạn dùng thẻ 8Gb
7. Trieuthuy 1c - confirmed đã nhận đạn
8. HienKTS 1c - confirmed đã nhận đạn
9. Zinger10 1c - confirmed đã nhận đạn
10. Caty -1 c - confirmed - đã nhận đạn
Túm cái váy lại là bác đã gửi rồi đúng kg ah? Còn lại là phụ thuộc mấy ông Nas thôi đúng kg bác? Bác gửi theo tên em hay tên cụ tịt vậy? Nếu tên em bác nhớ bảo nó gọi vào cái ip4gs mới của em nhé, cái 8800 gold Arte em để quên ở cty rồi.:):D

Hồi hộp quá, đợi cái GPS về em sẽ lấy cái Mac pro "core I7" cài thêm app cho nó. Mà hồi sáng này ra bãi xe định lấy con LS 4500hl đi làm nhưng nhìn đồng hồ xăng thì báo là hết rùi nên thui lấy Su WG - one đi làm đỡ vậy híc.

Hạng D
11/12/03
1.208
165
63
46
Hanoi, Vietnam
Chết em roài, vô OS Su nhiều quá giờ đang "trúng gió", hic, lại phải lấy con GPS X10 8gb ra nhở Thỏ Xinh lấy cạo gió cho vậy

Em đi lấy chăn bông đắp đây

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
thompson nói:
Hồi hộp quá, đợi cái GPS về em sẽ lấy cái Mac pro "core I7" cài thêm app cho nó. Mà hồi sáng này ra bãi xe định lấy con LS 4500hl đi làm nhưng nhìn đồng hồ xăng thì báo là hết rùi nên thui lấy Su WG - one đi làm đỡ vậy híc.
backup của pé chỉ đến Su.one thôi á, vậy gió ít lắm. Tớ backup bằng ... Trancico.one cơ

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
4runner nói:
Cảm ơn nhều nhé
, tưởng hay nhé , đem gps về không biết gắn nó chỉ chạy xuống sông Nhà bè luôn
Hôm nay ko có nên hông có nhẹo đc, phải có lý do mới đi nhẹo đc ko thì vợ la :(:(

Hạng F
11/1/10
6.130
60.680
113
lamtan nói:
4runner nói:
Cảm ơn nhều nhé
, tưởng hay nhé , đem gps về không biết gắn nó chỉ chạy xuống sông Nhà bè luôn
Hôm nay ko có nên hông có nhẹo đc, phải có lý do mới đi nhẹo đc ko thì vợ la :(:(
Thì cứ nói là đi lấy GPS, khi về thì nói là ship chưa đến. Còn phải dạy nữa sao ông trẻ?