Hạng B2
16/6/15
242
1.768
93
HCM
E thì nghĩ chỉ rối rắm nhất thời thôi vì chắc chắn Nova chưa thanh toán hết tiền cho thầu chính. Số còn lại sẽ trang trải dc cho thầu phụ thôi.

• Like
Reactions: studyforever
Hạng B2
16/8/15
192
295
73
49
Hôm qua chính mắt mình coi và nghe tin trên VTV1 thời sự trưa, qua giờ tìm lại thì mới biết tin này đã bị tháo xuống rồi các Bác ạ. Kinh thặc !

Tập Lái
25/8/17
29
594
83
38
Bạn mình mua nhà bên đây và đã chính thức nhận thông báo sẽ giao nhà trễ 6 tháng, còn qua 6 tháng có nhận được nhà hay không còn tùy vào tâm. Tiền thu gần hết rồi mà hụt tiền trả cho thầu thì nguy cơ là mang tiền đó đi đầu tư cái khác và bị kẹp chim =))

Hạng B2
22/6/13
176
244
43
Bạn mình mua nhà bên đây và đã chính thức nhận thông báo sẽ giao nhà trễ 6 tháng, còn qua 6 tháng có nhận được nhà hay không còn tùy vào tâm. Tiền thu gần hết rồi mà hụt tiền trả cho thầu thì nguy cơ là mang tiền đó đi đầu tư cái khác và bị kẹp chim =))
Trễ một ngày nó cũng tính lãi thì bác cứ phạt theo HĐ không nhân nhượng.

Tập Lái
10/7/15
2
272
48
Nó nắm cán được phép giao trễ 6 tháng mà. Còn câu cuối bác suy đoán thôi. Nhà thầu yếu thì chết là bình thường. Chứ thằng No mà thiếu tiền nó là nó đeo bám đòi rồi, sao chuyển cho công ty khác xây được.
Thằng No giờ dự án nào cũng gần xong hết, thu tiền đủ cả. Chỉ còn vài dự án cần bán thôi. Ai chơi chứng biết mà. Đâu còn tình trạng cần bán gấp để lấy tiền làm dự án mới liên tục như mấy năm trước.

• Like
Reactions: cuncon2012
Tập Lái
10/7/15
2
272
48
Em và người nhà cũng kiếm 1 ít từ dự án của No. Giờ an tâm rồi. Lúc trước thì 100% dự án của No bị chê thậm tệ trên OS. Khách mua nhà của No ít thấy lên đây tranh cãi, nghe trên đây chém đau tim hơn, chém như đúng rồi. Giờ Gần như họ lời hết.

Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Em và người nhà cũng kiếm 1 ít từ dự án của No. Giờ an tâm rồi. Lúc trước thì 100% dự án của No bị chê thậm tệ trên OS. Khách mua nhà của No ít thấy lên đây tranh cãi, nghe trên đây chém đau tim hơn, chém như đúng rồi. Giờ Gần như họ lời hết.
Thì thiệt ra tầm 3 năm trước mua gì ma ko lời bác. Cũng mong no phát triển xong cai the sun đó