Hạng F
8/8/06
6.454
20.790
113
40
E thì nghe nói ford chỉ dùng phim cách nhiệt của mỹ, mà cụ thể là 3M. Không biết bên Suối Tiên Ford có vậy không bác ?
Film thì có nhiều loại cho khách hàng lựa chọn bác. Nếu đúng film 3M xịn thì giá bèo lắm cũng trên 8 triệu dán nguyên xe khi bán lẻ. Đa phần khách hàng muốn loại rẻ từ 3 đến 5 triệu thì có lựa chọn khác. Quan trọng khách hàng muốn như thế nào thôi ạ. Nhưng film 3M bên ngoài thị trường giả khá nhiều. Nếu giá tầm vài triệu mà 3M thì khả năng giả rất cao ạ

• Like
Reactions: police113
Tập Lái
25/4/21
34
9
8
25
Film thì có nhiều loại cho khách hàng lựa chọn bác. Nếu đúng film 3M xịn thì giá bèo lắm cũng trên 8 triệu dán nguyên xe khi bán lẻ. Đa phần khách hàng muốn loại rẻ từ 3 đến 5 triệu thì có lựa chọn khác. Quan trọng khách hàng muốn như thế nào thôi ạ. Nhưng film 3M bên ngoài thị trường giả khá nhiều. Nếu giá tầm vài triệu mà 3M thì khả năng giả rất cao ạ
Thực sự giờ hàng phim cách nhiệt thì nhiều chủng loại. Mà bây giờ chẳng ai dại mà cạnh tranh bằng giá. Chủ yếu là chất lượng dịch vụ. Như e đây kinh doanh cả phim cả dịch vụ dán tại nhà cho khách. Họ vẫn bảo có nhiều chỗ chào giá rẻ đấy nhưng họ vẫn tin tưởng chọn giới thiệu mình.

Hạng D
16/11/09
1.979
590
113
Chúc bác Phương Xe đạp thành công! Đã từng là khách hàng của bác và biết bác rất chu đáo với anh em OS.

• Love
Reactions: Xe dap
Hạng C
9/7/12
644
1.477
93
Ui bác xe đạp thì mê và rành Ford rồi :)
Chúc Ford Suối Tiên làm ăn phát đạt, là nơi anh em mang xe đến mà ko phải lăn tăn chuyện gì :)

• Love
Hạng D
21/7/09
1.342
1.058
153
HCM CiTy
Suối Tiên Ford - Đại lý mới nhất của Ford Việt Nam tại Tp Thủ Đức ( Quận 9 cũ)
Suối Tiên Ford - Đại lý mới nhất của Ford Việt Nam tại Tp Thủ Đức ( Quận 9 cũ)

Bữa qua xem xe định chốt luôn mà Công ty gọi đi công tác năm sau mới về, lúc nào về qua ủng hộ bác Phương

• Love
Hạng B2
19/12/14
227
132
43
Explorer mới dự kiến ra mắt tháng sau bác. Giao hàng có thể tháng 1,2/2022 bác. Còn giá cả này nọ thì chưa có bác. Xe trang bị gần như đụng nóc. Vỏ xe tự vá.
Cũng đang quan tâm thông tin con xe này. về VN chắc bản limited phải không bác? nghe nói bản này là 6 chỗ ngồi (hàng giữa 2 ghế) hay vẫn 7 ghế ngồi (hàng giữa 3 ghế) bác nhỉ

• Like