Thảo Luận Suzuki Kizashi!

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
Em chưa có tiền để mà cưới em nó.Nhưng em cũng xem nhiều bài đánh giá và so sánh các xe cùng phân hạng của các kênh truyền hình về xe.Bác có thể vào Youtube tham khảo,từ khoá Suzuki Kizashi,ko phải tự nhiên em nó lại được ng tiêu dùng Mỹ,Úc và rất nhiều nước khác tin tưởng,bầu chọn cao vậy.Chiều dài tổng ngắn hơn em Cam chút,ABS,EBD,ESP,dẫn động 4 bánh,khung sườn được gia cố,qua nhiều bài test đạt điểm cao,dạo này em Cam ở Mỹ hay mắc nghẹn nên bị tai nạn khá nhiều.Em chờ bác OS nào cưới em Kizashi rồi cho bài cảm nhận chính xác.
Còn đối với ng tiêu dùng ưa chuộng Honda và Toy thì có nói gì vẫn k thể qua thương hiệu đã qúa quen thuộc.Đối với người yêu và đi Su thì thấm cái chất lượng và giá trị qua việc tìm tòi khám phá em nó,vì điều kiện kinh tế eo hẹp nên đắn đo cưới vợ ko đẹp lắm nhưng đầy tình cảm và đem đến cảm giác tuyệt khi cùng em vượt mọi cung đường.

Hạng C
6/11/10
545
5
18
Phú Nhuận, HCM
Bác nói thế thì em bồ kết Bác rồi. Hôm nào Bác off với ae Su nhé.
overhaulin nói:
Em chưa có tiền để mà cưới em nó.Nhưng em cũng xem nhiều bài đánh giá và so sánh các xe cùng phân hạng của các kênh truyền hình về xe.Bác có thể vào Youtube tham khảo,từ khoá Suzuki Kizashi,ko phải tự nhiên em nó lại được ng tiêu dùng Mỹ,Úc và rất nhiều nước khác tin tưởng,bầu chọn cao vậy.Chiều dài tổng ngắn hơn em Cam chút,ABS,EBD,ESP,dẫn động 4 bánh,khung sườn được gia cố,qua nhiều bài test đạt điểm cao,dạo này em Cam ở Mỹ hay mắc nghẹn nên bị tai nạn khá nhiều.Em chờ bác OS nào cưới em Kizashi rồi cho bài cảm nhận chính xác.
Còn đối với ng tiêu dùng ưa chuộng Honda và Toy thì có nói gì vẫn k thể qua thương hiệu đã qúa quen thuộc.Đối với người yêu và đi Su thì thấm cái chất lượng và giá trị qua việc tìm tòi khám phá em nó,vì điều kiện kinh tế eo hẹp nên đắn đo cưới vợ ko đẹp lắm nhưng đầy tình cảm và đem đến cảm giác tuyệt khi cùng em vượt mọi cung đường.

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
@ bác tronglam: rất mong có dịp được gặp các bác yêu Su nhà mình.Em đang còn bé lắm.Rất mong các bác chỉ giáo.hí hí

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
Em thích vẻ khỏe khoắn,đường nét ko quá phức tạp nhưng trông đẹp và chắc chắn.Xe này kiểu dáng ko lỗi thời

Hạng B1
26/12/10
65
0
6

Đây là hình ảnh của em nó tại Vama show 2010. Theo thông tin từ Suzuki Việt Nam, hãng này mang Kizashi đến VAMA Show là để thăm dò ý kiến của công chúng trước khi đi đến quyết định có nhập về Việt Nam hay không. Mức giá đề xuất sau thuế với chiếc xe trưng bày tại triển lãm là 60 nghìn USD. Em nghĩ mức giá này là có thể chấp nhận được với những tính năng của nó

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Mua em này thà mua Scirrocco gì đó của VW còn dư thêm chút tiền để mua thêm 1 căn hộ chung cư.

Tập Lái
19/1/11
46
0
0
thanhbvt nói:
Giá chat lắm bác ơi, nếu từ 60kobama đổ lên bác nhắm đến toyota camry đi, còn lên nữa trên 80k thì xe Đức rùi, lăn tăn mấy con này làm gì? đi thì khó sửa, mà thương hiệu ko bằng châu âu
Bác mà đi con này bác đi audi 4 gái vẫn theo đông hơn haha
UH, bác này nói rất đúng, mua mấy con này khó sửa lắm

Tập Lái
27/1/11
2
0
0
vdd0210 nói:
thanhbvt nói:
Giá chat lắm bác ơi, nếu từ 60kobama đổ lên bác nhắm đến toyota camry đi, còn lên nữa trên 80k thì xe Đức rùi, lăn tăn mấy con này làm gì? đi thì khó sửa, mà thương hiệu ko bằng châu âu
Bác mà đi con này bác đi audi 4 gái vẫn theo đông hơn haha
UH, bác này nói rất đúng, mua mấy con này khó sửa lắm
em này nếu giá trên 60k thì khó bán, gì ko cạnh tranh được với Camry, Accord, Teana. nếu giá tầm 50k thì ok. còn việc sửa thì chắc ko lo gì nếu Suzuki VN nhập về thì chắc phải có chính sách bảo hành bảo trì,...