Thảo Luận Suzuki Kizashi!

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
kizashi nói:
vdd0210 nói:
thanhbvt nói:
Giá chat lắm bác ơi, nếu từ 60kobama đổ lên bác nhắm đến toyota camry đi, còn lên nữa trên 80k thì xe Đức rùi, lăn tăn mấy con này làm gì? đi thì khó sửa, mà thương hiệu ko bằng châu âu
Bác mà đi con này bác đi audi 4 gái vẫn theo đông hơn haha
UH, bác này nói rất đúng, mua mấy con này khó sửa lắm
em này nếu giá trên 60k thì khó bán, gì ko cạnh tranh được với Camry, Accord, Teana. nếu giá tầm 50k thì ok. còn việc sửa thì chắc ko lo gì nếu Suzuki VN nhập về thì chắc phải có chính sách bảo hành bảo trì,...
em Kizashi dẫn động 4 bánh mà bác,8 túi khí,âm thanh cực chất,độ an toàn cao...em đang chờ Su công bố ra mắt tại thị trường  VN và chế độ bảo hành.Em này trông yêu lắm :X

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
Video thử nghiệp ESP của em Kizashi vs A4,Accord,Mazda 6 tại 100km/h
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=eF0oaAFCiUM[/tube]

Tập Lái
25/1/11
30
0
0
overhaulin nói:
kizashi nói:
vdd0210 nói:
thanhbvt nói:
Giá chat lắm bác ơi, nếu từ 60kobama đổ lên bác nhắm đến toyota camry đi, còn lên nữa trên 80k thì xe Đức rùi, lăn tăn mấy con này làm gì? đi thì khó sửa, mà thương hiệu ko bằng châu âu
Bác mà đi con này bác đi audi 4 gái vẫn theo đông hơn haha
UH, bác này nói rất đúng, mua mấy con này khó sửa lắm
em này nếu giá trên 60k thì khó bán, gì ko cạnh tranh được với Camry, Accord, Teana. nếu giá tầm 50k thì ok. còn việc sửa thì chắc ko lo gì nếu Suzuki VN nhập về thì chắc phải có chính sách bảo hành bảo trì,...
em Kizashi dẫn động 4 bánh mà bác,8 túi khí,âm thanh cực chất,độ an toàn cao...em đang chờ Su công bố ra mắt tại thị trường  VN và chế độ bảo hành.Em này trông yêu lắm :X
theo em nghĩ với thương  hiệu của Suzuki thì ở VN chưa thu hút được khách hàng với phân khúc xe hạng sang, do đó em nghĩ Suzuki VN nên cắt giảm bớt các option của xe Kizashi để cho giá ở tầm 50k thì sẽ dể thâm nhập thị trường Việt Nam hơn!

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
Dẫn động bao nhiêu bánh quan trọng gì ở VN hả bác, bền, phụ tùng sẵn, bán lại tốt là chạy hàng ngay...

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
Dẫn động mấy bánh vẫn quan trọng với đường  VN mà bác,thêm sự lựa chọn cho ae chơi xe,tăng tính năng an toàn.Dáng sport và đặc biệt ko đụng hàng cũng hay bác ạ

Hạng B2
24/4/08
270
52
28
Đà Nẵng
vdiemauto nói:
có pác nào mua em này k? đặt hàng em nhập về cho...hizz.hizz
Bác báo giá cụ thể từng phiên bản của Kizashi cho các OS tham khảo được ko?
Có bác OS nào chạy con này rồi thì chia sẻ cảm nhận nhé.

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam
Ráp ở VN thì giá hạ sẽ may ra bán được. Ông Su này có mấy con xe ngon như Swift, Grand Vitara... nhưng nhập về bán giá cao tít, marketing thì lèo tèo bởi vậy toàn chết yểu.

Hạng B2
23/5/08
108
0
0
ôi bác overhaulin, e cũng mê Suzuki lắm, đặc biệt là em Kizashi này nhìn thích không thể tả, phong cách mạnh mẽ, kiểu dáng thể thao, nhìn lâu ko chán. E mà có tiền cũng rước ngay e này về, vừa đẹp vừa độc. Chứ như nhiều bác cứ nói tầm tiền ấy mua Toy chạy cho lanh hay mua Merc chạy cho sang hay mua Audi để cua gái thì em miễn bàn